Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape:Rostam alikuwa kama muuza duka tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Jul 17, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nape amesema kwamba kilichotokea mpaka chama kikapoteza mwelekeo ni sawa na wauza duka waliotumwa ambao waliamua kujipangia bei zao wao wenyewe.

    “Tuliona wauza duka waliotumwa na mwenye mali wanaanza kujipangia bei zao na kusababisha wateja kuanza kulikimbia duka watu wanageuka miungu watu lazima tuwawajibishe na tumeanzia ndani ya chama” alisema.

    Kauli ya Nape inaonekana kumjibu aliyekuwa Mbunge wa Igunga, Rostam Aziz ambaye katika hotuba yake ya kujiuzulu nyadhifa zake katika CCM aliwashambulia Nape na Naibu Katibu Mkuu CCM Tanzania Bara John Chiligati na kusema wamepotosha dhana ya kujivua gamba na kuanza kuwasakama wanachama watatu tu wa CCM akiwamo yeye kwa tuhuma za ufisadi.

    Haya sasa King Maker na Money maker wamekuwa wauza duka Nape hajui kwamba Rostam ndiye alikuwa bwana fedha na bado anaendelea na wadhifa wake.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Acha aropoke maana sisi tumeshamzoea, hana jipya, si wamebaki wale mapacha wawili waukweli, wagumu kinoma, na wamewasikia wale jamaa walivyokuwa wakitamba, si ajabu walimtanguliza Rostam ili wajue wa upande wa pili watasemaje na wameshaona kuwa wakifanya kama mwenzao alivyofanya kutatokea nini, na tusitegemee tena kati ya hawa mapacha nao kujivua gamba labda kwa jitihada za wananchi au kwa kudula mwenyezi mungu
     
  3. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ....and he was quoted..."kama haya tunayoyasema ni ya kwetu, na hatukutumwa na chama mbona sasa wamaenza kuondoka wenyewe....."!
    and the ball goes.....
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mipasho
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wanalo la kina lowassa na chenge tunajua always watz wenye asili ya asia ni waoga, so maybe JK aliwapiga biti huyu muiran kakimbia sasa wanao hao wawili mmasai/mmeru na mnyantunzu tuone sasa! Hawa hawang'oki ng'o na ndio watamponza Nape. Nape kumbuka ulimi uliponza kichwa haya bana shauri yako
     
  6. k

    kakolo Senior Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa maoni yangu labda hiyo option ya pili "kudra za Mungu" maana hao wawili hata mkuu Wa kaya hana ubavu.
     
Loading...