Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mungi, Dec 18, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Degree ya Kwanza India, Degree ya pili Mzumbe! atakuwa kasomea online ama uchakachuzi tu!

    View attachment 43538
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    congratulation Nape !!
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    majungu sio mtaji! mpe heshima yake anapostahili
     
  4. k

    kipinduka Senior Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana! Chama kinahitaji wasomi wenye kuona mbal na vijana
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani Mzumbe nimewadharau sana! Inakuwa vipi kilaza kama NAPE wanamtunuku shahada ya Uzamili?! Mwenye Dessertation yake tunaomba muiweke hapa jamvini tuisome na tuijadili maana ukishatunukiwa hiyo shahada kazi yako ya Dessertation inakuwa matter of Public na siyo siri tena!
     
  6. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MZUUUMBE hata Nchimbia alizawadiwa phd yake hapohapo (chuo cha kata wanatoa shahada za vodafasta)
     
  7. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Aaaaaaa! Nepi wa magamba.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri Nape, mungu yu pamoja nawe. Komaa ule jiwe la tatu.
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nnauye Jr. Njoo uwamwagie watu Cv zako hapa waache kukujungia bana.
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Tuwekee ya kwako tuijadili kwanza
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    I like this!!
     
  12. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzumbe chuo cha kata.
     
  13. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nilitaka kusoma MBA Mzumbe............
    wameanza kuniboa
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jf IMEKUA NGUMU SANA SIKU HIZI... HATA AJE MTUME HAPA WATU WATAOMBA VYETI NA SIGNATURE TOKA KWA MUNGU NA WATAULIZA KAMA MUNGU ALIKUA AMELEWA AU SOBER WAKATI ANATUNUKU VYETI YA UNABII

    HONGERA NAPE, UMEFANYA JEMA KULIKO WALE WANAOISHIA KUNUNUA VYETI KAMA MAWAZIRI FULANI
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hongera uliyesoma chuo cha tarafa
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi bado sijagraduate. Nikimaliza yangu nitaiweka! Mwambie NAPE basi aiweke yake hapa jamvini mbona unamtetea? Au alibadilisha cover page ya mtu mwingine akai-submit kama yake?!

     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na mimi kinachonishangaza zaidi eti (mfano) mtu anaanza Masters leo mwezi wa 12 utaskia mwakani mwezi wa 9 kamaliza Course Work, then anafanya Dessertation Mwaka mzima! Anyway ndio vyuo vya kina NAPE.

     
  18. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kasomee kwenye maandamano na kukataa posho wakati mna njaa kibao.
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    La hasha!....Sijamtetea wala nini......Nilitaka tu uweke Dessertation yako tuijadili kwanza kabla hatujaijadili ya Nape...
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usithubutu kabisa ndugu yangu kusoma hapo. Hicho ni chuo cha watu wenye akili kama za NAPE! Vyeti vya Mzumbe (For Master) haviheshimiki kwa baadhi ya taasisi especially International Instituitions!
     
Loading...