Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE NNAUYE tunaomba MAJIBU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 1, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nape tuna hamu ya kujua kama haya yametekelezwa siku 120 ndo zimekisha
    Najua bado uko dodoma kwa leo lakini utabata muda wa kutupa taarifa ya kina
    kwa haya uliyoyasema mwenyewe



    Updates......

    Nape anakutana na waandishi wa habari leo kuongelea yaliyojili
    kwenye mkutano wa jana
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Najua bwana nape utakuja kunijibu
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Atakuja kuelezea ni namna gani chama kimefurahishwa na uamuzi wa rostam kujivua gamba na kimetoa wito kwa wengine kuendelea kujipima na kufanya maamuzi sahihi kwa kuwa ccm wanafanya maamuzi sahihi na sio maamuzi magumu!!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lazima atakuja, sasa huivi anapanga sentensi za kusema. lakini ajue kuwa zuga zake zitafuatiwa na maswali magumu zaidi. Watanzania wa leo si wa jana
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Namuonea huruma sana ndugu yangu Nape, kila kitu yeye
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Najua upo unachungulia ila naomba majibu ni ilo tu kwa leo
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nasikia Nape anakutana na waandishi wa habari sa 5 leo
     
  8. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nape Raisi wetu ajaye
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe una akili timamu?
     
  10. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    nec si bado hawajakutana? Akujibu nini?
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Rostam alisema uamuzi wake usichukuliwe kama kujivua gamba!!! tusichangannye mambo
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu haijalisha ama ni nec au ni nini

    SOma maneno yake between the lines anasema hivi mwanza wa kunukuu "kutoka kwenye ratiba ya vikao vya NEC ambavyo Dodoma tulikubaliana tentively tunaweza kukutana July " mwishom wa kunukuu
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Nitarudi hapa.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Akili azitoe wapi? unadhani akili ni zawadi kwa kila binadamu? huyu anazidiwa akili hata na kunguru.
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Atakuja kusema hakuwahi kusema hayo ulio m-quote.

    ,,,,na iyo ID si yake, inaweza ikawa ya mtu mwingine mwenye lengo la kumchafua na kumchonganisha. We subiri utakuja n'nyambia.
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijui kama atakuja kujibu haya maana jamaa ana woga si kawaida hawezi kujenga hoja za kukubalika
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Kumbe keshaanza kuwaambia vibaraka wake kuwa atakuja kugombea urais kupitia CCJ? Kumbe ndo target za Nape?
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hop anaandaa vivid xamples
     
  19. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    king of king nlitaka nijue kama na wewe ni Rangi ya majani
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    then what?
     
Loading...