Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye: Toka moyoni mwangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Apr 29, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    Nape anavyowaza kule fb. naomuomba msamaha kwa kuhamishia mawazo yako huku ila nadhani sio vibaya
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Maswali mazuri, majibu yako wapi?
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kamnukuu mtu,halafu haya ndiyo majibu ya nape:

    • Nape Nnauye NAJIULIZA HAYA NDO MASWALI ANAJIULIZA KIJANA WA KITANZANIA??????!!! HUO MVUTO UNAOSEMWA UMEPOTEA KWA TAKWIMU AU KWA KUAMINISHWA GENERALI TU?43 minutes ago · [​IMG] 1


    • [​IMG]Nape Nnauye HAYA MABILIONI YALIYOTUMIWA ARUMERU NI YAPI NI TSHS NGAPI HASA MPAKA YAITWE MABILIONI?42 minutes ago


    • [​IMG]Nape Nnauye HIVI NI UJANJA MTU KUHAMA CHAMA NA CHAMA KINGINE KIKAMPOKEA AU CHAMA MAKINI KITAJIKITA KUTAFUTA WANACHAMA WAPYA KUTOKA KUNDI KUBWA LA WATANZANIA WASIO KUWA NA VYAMA??? UNAJIKITA KUCHUKUA SCREPERS?!!!!!!41 minutes ago


    • [​IMG]Nape Nnauye VIJANA WANAOHAMA ARUSHA NI KINA NANI NA HISTORIA YAO NDANI YA CHAMA ZAIDI YA KUTUKANA VIONGOZI WA CCM NI NINI?40 minutes ago


    • [​IMG]Sleim Salum CCM ni chama kikubwa40 minutes ago


    • [​IMG]Nape Nnauye TAKWIMU ZINAONYESHA KINONDONI PEKEAKE TENA KWENYE MATAWI TU ACHILIA MBALI KATA NA WILAYA TUNAO MAPROFESA, WANAJESHI WASTAAFU, MA DOCTARI, GRADUATES NK WAMEGOMBEA , ANAYEDANGANYA ETI WATU HAWATAKI KUJAZA FOMU NANI?38 minutes ago

     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa nini CC ichukue uamuzi baaada ya shinikizo la kumng'oa pm na kutishia kutopisha bajeti za wizara 8 endapo mawaziri hawataondolewa ???

    Hadi hapa ni Chama kipi kinaongoza nchi hii kwa remote control ??
     
  5. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Safi sana nape, hawa wamefanya jf kama hati miliki ya chadema msikate tamaa hakuna kizuri kikachokuja bila vikwazo
     
  6. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tumesha wazoea, AKIFA KWA NGOMA mtasema ALIKUFA KWA PRESHA ama Ki SUGAR....
    Hata jana tulishuhudia MP akizomewa live lakini Mwenyewe akikanusha kuwa hakuzomewa.. Mtakanusha sana tu mwaka huu.. KIMBUNGA HIKI Kaka...
     
  7. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Lakini kuna watu si watafiti kazi yao ni kushabikia tu kama mazuzu, kwani ile kamati ya mashirika ya uma ni ya chadema au ni ya Bunge? CAG ni wa chadema au wa Serikali. Tambua hayo kwanza kuliko kuandika upuuzi wako wa kichadema hapa. @ duble.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    atakuja hapa atasema "nashukuru kwa kutembelea wall ya katibu mwenezi wa CCM"
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,590
    Trophy Points: 280
    Sina haja ya kunukuu maneno yaliyoandikwa kwenye vitabu wakati sijazaliwa. hebu twende hapo Iraq tu, baada ya majeshi ya Marekani kuiteka Baghdad lakini bado yule waziri wa Habari Al Sahaf alikuwa na ushuja wa kijinga na kujisifu kwamba hakuna hata Mmarekani mmoja atakaekanyaga Baghdad na Baghdad ndio litakuwa kaburi lao na kwamba Baghdad ilikuwa haijatekwa!!

    Lakini ukweli halisi yule jamaa mpaka sasa anaishi uhamishoni, sasa Nape ni mganga njaa tu, subilini kwenye uchaguzi wao wa ndani mwaka huu JK amuweke kando hamtoamini masikio yenu.

    Nape ni mtu ambaye hajui alifanyalo na nadhani bado hamfahamu vyema JK kwamba anaweza kuteuwa sura mpya kwenye CCM Taifa baadaye mwaka huu, na ndio mtawajuwa walivyo wanafki hawa vVijana wazee.
     
  10. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    • Profesa like maji marefu
    • Doctors like Kigwangala and others wanafiki na wanaojipendekeza ili wapate nafasi za uongozi
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi ningeomba anijibu kati ya CCM na CDM ni yupi anayecheza ngoma ya mwenzake?
     
  12. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alikula kona fasta na wapambe wake
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hoja ya msingi ni kwa nini waongozwe kwa shinikizo it doen't matter ni shinikizo la nani elewa kuwa hiki ni chama tawala tena kikubwa lakini mambo wanayo yafanya hayaendani na wao walivyo

    Jaribu kutafakari japo kidogo tu je hili wazo la kupangua baraza la mawaziri lililolewa lini , kwa nini , na wao walikuwa wapi kuchukua hatua mapema hadi hadi wanashinikizwa

    Chama kimekosa sifa kinaendeshwa external force
     
  14. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kwa nini tunajitahidi kuwaamsha ccm waliolala? je tunataka waendlee kuitafuna na kuididimiza nchi hii?

    Nionanyo mimi ccm hawana majibu (practically viable solutions) kwa maswali hayo. So tusishangae Nape alivyojibu
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani hata kuandika SCRAPER imemshinda ..... huyu sio kiongozi
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hizi ndizo statements zilizotolewa na Saif Al-Islam wakati vita inaanza:!
    1. To fight and die in Tripoli
    2. To fight and die in Tripoli
    3. To fight and die in Tripoli
    Mwisho wa siku alikamatiwa Awbari na siyo Tripoli kama alivyokuwa anajigamba mwanzo.

    Mytake: Huwa wanazikana Statement zao baadaye!
     
  17. n

    nketi JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NAPE NAKUONEA HURUMA SANA KWANI UTAKONDA NA MWISHO UTAKUFA KABLA YA WAKATI WAKO KWA KUAMUA KUIJIBIA CCM....MADUDU WAFANYE WENGINE ALAFU WEWE UPEWE KAZI YA KUISEMEA SISIEMU ILIYOKUFA NA WALIOIUA WAPO KIMYA.......HUONI UNAPOTEZA MUDA WAKO NAPE KUENDELEA KUJIFANYA CCM WAKATI PIA ULIKUWA MBIONI KUKIHAMA?......HUONI KUENDELEA HIVYO PIA MACHINI MWA VIJANA NA WATZ UNAONESHA UNAFIKI WAKO?...KWELI NAPE UKO TAYARI "kusema kitu fulani ni cheupe wakati unajua kuwa ni cheusi"?
     
  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...analipwa kwa kazi hiyo, hawezi kukiuka mkataba wake kwa sasa.
     
  19. H

    Honey K JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NImegundua namna bora ya kufanya mjadala JF usitolewe ni kuanzisha FB then watauchukua kuuleta hapa na mjadala utaendelea sana! Ahsante kwa kutembelea wall yangu..... Karibuni tena
     
  20. H

    Honey K JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duble unaakili sana, umejuaje?
     
Loading...