Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye sasa atisha vyombo vya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Dec 2, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katibu wa itikadi na uenezi ccm Nape Nauye ameapa kuliburuza mahakamani gazeti la Mtanzania kwa madai kwamba linapotosha habari za chama hicho. Source ITV na TBC1
     
  2. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siyo Nape, Mukama wala Kikwete wenye mamlaka ya kufungua shauri lolote la kisheria katika mahakama yoyote kwa niaba ya CCM. Hilo ni jukumu la Board of Trustee ya CCM, kwa kibali cha Mkutano Mkuu. CCM ilijifunza hayo in a hard way katika masuala ya kesi za SUKITA.
     
  3. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado anaendelea kupelekana puta na mzee wa Gatter politics?Sisi yetu Macho.
    Mytake: Hatauweza mziki wake?
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Hawezi lolote, kama kweli hoja zake zina tija E.L mbona hajavua gamba?
     
  5. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi majukumu/kazi ya nape nini kwa mujibu wa ajira yake?
     
  6. N

    Nchimbi J Senior Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mima nasemaga kila siku akili ya nape ina uwezo mdogo sana...kwa kiwango cha kutotosha hata kuwa katibu mwenezi wa shina la milembe hospital hata kama wagombea ni wendawazimu wenzie.Anaongea mambo ambayo hata hajatumwa
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilikuwa na matumaini makubwa sana na kijana huyu kumbe ni bure kabisa!
     
  8. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...Duh!
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Anamtishia BASHE maana wanakua wote kwenye vikao,mambo yote yanawekwa hadharani na gazeti mtanzania!duu vita imenoga
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    rostam aliagiza nape asikanyage igunga ikawa hivyo,sasa anataka kulipa kisasi kulishitaki gazeti lake??atashangaa jk atakapomwambia aliombe radhi mtanzania kwa kulichafulia jina,....this fool will never learn.
     
  11. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwani wamepotosha nini waache kuwakomalia wakati kila chombo cha habari kimeripoti hivyohivyo au analipiza kesi ya Lema baada ya kusema wamejipanga kulichukua jimbo???? ccm acheni wanahabari wawe huru ninyi wenyewe ndio mnaotoa taarifa tata.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kabla hajapeleka kesi mahakamani apeleke ushahidi wa lowasa kumwita fisadi vinginevyo atavuliwa gamba yeye..hahahahaah
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi najua Nape hana makosa kabisa, tatizo ni kuwa na rais kigeugeu anayemtumia Nape kama dip stik ya kupima upepo wa kisiasa. Mwenyekiti aliasisi kampeni ya kujivua gamba ambayo mpaka leo haijulikani alimananisha nini!!!!!
    Lakini mpaka isijulikane mwenyekiti alikusudia nini Nape keshagumika sana mpaka hatua hiyo. Namuonea huruma sana Nape hapendwi na mafisadi kwa sababu kawafedhehesha na anapendwa kinafiki na Mwenyekiti ambaye hana msaada na kigeugeu.
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika kesi hiyo aunganishe na MwanaHalisi, Mwananchi, RaiaMwema.
    Na ikiwa hivyo CDM nayo watashitaki gazeti la Uhuru, Habari Leo. Patamu hapo,
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CrashWise, huyu Nape anataka kuanzisha vita asiyo iweza. Au nae awekewe washauri kama rais ili apunguze mivuke?
     
  16. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kueneza majungu,makundi na kuongea Pumba
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,998
    Likes Received: 5,129
    Trophy Points: 280
    Naona sasa Nape ameamua kumkuna masaburi Rostam kwa kulivaa kichwakichwa gazeti la Mtanzania
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Haya magazeti yanatumiwa vibaya kukichafua chama tawala. Hakuna haja ya kuvumilia huu upuuzi.
     
  19. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aaah Napeee! the middle of beginning of the end!
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    chama chenyewe ni kichafu, kimeoza na sasa kinanuka. Magazeti yametoa habari tu.
     
Loading...