Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye nae kaibukia kanisa la ufufuo na uzima......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Feb 19, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Ametoa neno kwenye kanisa la ufufuo na uzima leo kuhusu rushwa na kusema kuwa viongozi wamekosa huruma kwa wananchi na wamekosa Mungu ndani yao.Amedai yeye sio mgeni kwenye kanisa hili la Gwajima na ameonyeshwa kukerwa na rushwa.

    ...Naona siasa na kanisa zinaendelea kupamba moto,ungemuona Nape ungesema kuwa ameanza kuwa mchungaji,alikuwa anaongea mpaka povu linamtoka mdomoni.


    Source : TBC 1
     
  2. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Anawapinga kina mzee wa theluji wakialikwa makanisani lakini naye kumbe yumo. Anajaribu kurudisha imani ya wananchi kwa CCM
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hawa si ndio walisema watumishi wa Mungu wanaleta uchochezi? Imekuache sasa wameanza kukimbilia makanisani, kama wakienda huko watubu maovu wanayowatendea watanzania. Watanzania sasa hivi kimbilio letu ni makanisani tunajaribu kupata faraja ya maisha maana serikali ya CCM imeshindwa kuleta maisha bora. Nape na wenzake watubu uovu huo hivi huyo Gwajima hajamsalisha sala ya toba?
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    huyu kijana nahisi hangover hua zinamsumbua..hana nidhamu..niki relate zile kauli zake za kushikishwa ukuta, chadema chama cha wachaga..mara hutumika kama messenger kwenye vikao vya ndani vya chama na hutumwa tumwa bia yani namuona bonge la tapeli..na uso wake ulivo kama dalali sasa!!

    mimi naishi mikocheni na leo ile ibada ilikua ndefu sana maana nilikkua naskia makelele ..

    nna mpango wa kumshitaki Gwajima kwa Noisy Polution kuna mwanamke mmoja hua ana rap pale..sauti mbayaa kama Ana Abdala

    Kweli kusoma si kuelimika..nafikiri psychology aliosomea haimsaidii...HEE SIKUJUA..KUMBE SISQO kawa balozi wa Bongo Malaysia..Hatareee
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukiwa katibu mwenezi wa ccm unawezakusema lolote. Hata usiloamini! Unaweza hata kukana jinsia yako. Kazi yako si kueneza tuu? Ndo Nape!
     
  6. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Nepi naye aache unafiki, rushwa ipi ina mkera? Hao mabosi wake ndo wala rushwa wakubwa kama inamkera basi asingekua chini yao

     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama Nape au mpambe wake anasoma hapa naomba watafute namna huyu bwana apate voice-couching. Nape anaongea kama mchiriku. Public communications iko kushoto kabisa kwa huyu dogo, sauti kali sana, ataharibu masikio ya watu!
     
  8. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Sielewi moyoni mwa nape nauye huwa kukoje anapozungumzia, rushwa, matumizi mabaya ya rasilimali, viongozi kutokuwa na hofu ya Mungu, kutokutenda haki nk. Hivi kweli anayoyazungumza analenga kufikisha ujumbe au ndo funika kombe mwana.......,
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    aondoke CCM basi
     
  10. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 180
    Ukemeaji rushwa uambatane na vitendo; kila anayeshiriki akamatwe na kufungwa. Siasa za bara letu hili ni maneno ya jukwaani tu; Nape aje humu atuambie hiyo chuki yake dhidi ya rushwa imeanza lini na imezaa matunda gani, na je, ni chuki ya chama chake dhidi ya rushwa au chuki yake yeye binafsi?
     
  11. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila kumsema nape naona huwa mnapungua uzito. Si mseme na wenezi wenu? Kila siku mnasema nape aliwakosea nini? Hamna kitu cha kufanya ni hiyo? Hivi kichwani mna ubongo au kamasi?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kakemea maovu ni jambo jema, hata kama halikutoka moyoni lakini alitumia jukwaa hilo kuwaasa wasikilizaji. kwenda kanisani si kosa labda kama angetumia kanisa kutukana dini nyingine.

    Mimi nawaogopa zaidi wanasiasa wanaotembelea makanisa na misikiti kwa kificho wakiwa na mambo mabaya kuliko wanaokwenda wazi na tukasikia wamefanya nini kwenye nyumba za ibada.
     
  13. p

    panadol JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani , Nape nae mtanzania anayo haki ya kwenda jumba lolote la ibada na kusali kutokana na imani yake,tusiweke siasa kwa kila jambo,hongera sana Nape kwa kusali hakika mungu yu pamoja nawe na CCM imepata kiongozi mchamungu!
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kinachonishangaza siku zote hadi siwaelewi vizuri hawa watu ni;
    • Wao ndiyo wameshika/wanatawala nchi chini ya utawala wa sheria na sheria zipo wazi
    • mafisadi wote wapo nao ndani ya chama
    • kila siku wanalalamika sasa sisi tufanyeje (tusiwachague mbona wao wanatuletea na kuwasifia)
     
  15. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hili ndilo swali nililo nalo moyoni kila siku ninapowasikia majukwaani viongozi wa CCM na watawala wa serkali wakilalamika juu ya rushwa.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Kanisa la ufufuo la bwana Gwajima a.k.a Kanisa la Misukule limegeuka kuwa jukwaa la kisiasa. Gwajima ana mpango wa kumpeleka mwanasiasa madhabahuni kila Jumapili. Siku ya tarehe 05.02.2012 kanisa lilipambwa na rangi za chama tawala. Aliwaambia waumini wake kuwa tarehe 12.02.2012 wangekuwa na mheshimiwa Rais kanisani! Gwajima naye kwa uongo yuko juu. Alianza kwa kusema angemfufua Amina Chifupa wakati huo kanisa lake lipo pale Ubungo kabla ya kuhamia Tanganyika Packers.
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Hivi wewe unaweza ukafananisha katibu mwenezi wa CDM bro Mnyika na Nape? Yaani kama kufananisha Tingatinga na Bajaji au Man U na JKT Oljoro.Huyu katibu mwenezi wa CCM kabadilika kutoka mwenezi kwenda katibu mropokaji..jamaa anaongea mno kila siku kwenye media tu.Akisikia EL kaongea nae anatafuta cha kusema.Halafu uwa hajui wapi hatumie sauti ya utulivu wapi hatumie nguvu..yeye muda wote ni kupiga kelele tu.
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Anataka kuiga ya Pastor Joshua wa Nigeria...na yeye ataanza kuleta unabii muda si mrefu,wanasiasa na dini wapi na wapi bwna? Yeye hawaalike waje kusikiliza neno na sio kutoa neno.
     
  19. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    GWAJIMA@ Mzee wa misukule feki; hivi bado kuna kondoo wanamuamini na kupeleka fungu la 10? WAJINGA NDIO .........
     
  20. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni unafiki mkubwa.. anachozungumza si anachotenda..
     
Loading...