Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye na urithi (legacy) CCM.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, May 12, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila kiongozi ana staili yake ya kuvutia hadhara waweze kumsikiliza pale anapokuwa anaongea nao.
    1. Kikwete yeye huwa anakenua meno kuonyesha ulimbwende wake katika categoty ya ku-smile. Pia huwa anajifanya ni mkali wa wale viongozi wazembe au fisadiz (in background, anarudi kuwakenulia meno).

    2. Makamba Sr. yeye alikuwa anawavutia watu kwa kutumia vifungu ya biblia na koran kwa wakati mmoja, na wakati mwingine aidha alitoa jokes au yeye mwenyewe kuwa jokes.

    3. Sasa kaja kijana Nape Nnauye. Ameamua kubeba jukumu la kutetea familia ya fisadi aidha kwa makusudi au kwa kutotambua kuwa Mwenyekiti wake (Taifa) pamoja na familia yake ni fisadiz. Na yeye kaja na staili yake kuwavutia hadhara lakini sina hakika kama inasaidia au la.
    Wadau nyie mnafikiria nini kuhusu legacy yake kama inavyoonekana katika hizi picha hapa chini?

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mBONA WENGI TUU WAPO HUKO KOMBA NA YULE MAMA WA TAARABU NA VICK KAMATA CCM WOOTE NIWASANII PLUS JM
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh huu ni uzezeta wa kufikiri
     
  4. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafahamu sawasawa mojawapo ya hobi za baba yake mzee nnauye? like father like son...ni kibailojia zaidi
    ......mix with yours.....
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kikundi cha wasanii kikiwa kazini kutuzuga wadanganyika.
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    sukari bei juu,mafuta ya kula hayashikiki,petrol mi sisemi maisha magumu halafu jitu zima linacheza kushangilia maisha magumu!!!nahitaji calculator kutafuta kiasi cha akili za mijitu kama hii!!!
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Nape lazima acheze sana huko Singida ndio mama yake alikokutana na marehemu baba yake [ Mzee wa maadili] Moses Mnauye!! Baba yake alikuwa mwanamuziki mahili na akipiga kinanda barabara kwahiyo mwanae kupiga gita iko kwenye damu yao!!
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Huyu hana jipya
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    zina chefua,rangi za matambara yao
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaamua kuongezeka kwenye kundi la wasanii, ana perform kiduku jukwaani.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kumbe anazungumziwa nape soory ntarudi bdae hbu nkatapike kwanza............
     
  12. M

    MPG JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni limbukeni wa maisha,hajui alitendalo,ubongo wake haufikiri,anatumiwa na mafisadi CCM,hana uzalendo na nchi yake,ukiona kijana kama huyu anashiriki kalama hii ujue ana laana ya wazazi wake.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kila nikiona hata picha za haya magwanda nachefuka
     
  14. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu jamaa nepi bado ni dc.....
     
  15. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona Museven alitoa kabisa kibao chake cha ""DO u need another RAP"".....ni mambo ya hobby tu....
     
  16. M

    MPG JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nape nlimbukeni wa maisha.
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    NP Njaa, Kaaazi kwelikweli!
     
  18. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
     
  19. u

    uncle mimi Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaelekea ccm wanashangilia ugumu wa maisha
     
  20. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama niviongozi tunao! Kaaz kweikwei!
     
Loading...