Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye na John Chiligati - chema chajiuza, kibaya chajitembeza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMBOTA, Apr 28, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimeshtushwa na naendelea kushangazwa jisi Nape Nnauye na John Chiligati wnavyoendelea kuibomoa CCM kufuatia hatua yao ya kuzunguka mikoani kujinadi kuwa wanajivua gamba, nashindwa kuelewa kwnini wanazidi kumaliza hela za chama kwa jambo lisilo na mantiki? Ndiyo hakuna mantiki hata kidogo ya wao kuzurura hovyo kwa maana wenye busara washaanza kuhoji hii ina faida gani?

    Watanzania wanataka kuona mafisadi wanapelekwa mahakamani basi sio kelele za propaganda, wao watulie wawaadabishe hao mafisadi then watanzania wataona bila kuambiwa kuwa CCM imezaliwa upya hizi tambo za Nape na Chiligati hazihitajiki na hazijengi CCM hivyo zikomeshwe kabisa.

    Kwa jinsi mambo yanavyoendelea naanza kuamini kale kamsemo ka wahenga kuwa kizuri chajiuza kibaya chajitembeza.


    Acha ukweli usemwe, usiposemwa hakuna atakayekasirika hapa......(Tuntemenke Sanga)
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Tafadhali naomba, nafikiri na wengine wengi tu watakuomba, badilisha rangi ya font za post yako. Rangi uliyotumia inaumiza macho ya wasomaji. Ni ushauri tu!!!!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kambota

    inawezekana kabisa CCM wame-underspend ndio maana akina nape wanazunguka kuuza dhana ya kuvua magamba:lying:
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Allowance za safari tu zinawasumbua
     
  5. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape usife moyo, sisi wa mikoani tunafarajika na vijembe unavyovitoa, tena mje na TOT katika msafara wenu, waje watuimbie NAMBARI ONE EH!!!!
     
  6. O

    Okinawa Senior Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msanii JK ameishawashangaa akina Nape kwa spidi waliyochukuwa baada ya mkutano wa NEC Dodoma na yeye ameanza kujitoa kwao kisirisiri na kuwasiliana na MAFISADI.

    Ushauri wa bure kwa Nape: CCM hawana dhamira ya dhati ya kupambana na UFISADI kwani karibia wote ni MAFISADI akiwemo na Mwenyekiti, kwa hiyo hatua unazochukuwa kuzunguka mikoa kuwambia wananchi kwamba CCM imeamuwa kuwafukuza MAFISADI uzichukuwe kwa tahadhari kubwa la sivyo ita-fire back kwako; si uchaguzi ni mwakani utaona MAFISADI watakavyochukuwa nafasi za juu katika chama.

    Na hapo ndipo utakapojua kwamba Mwenyekiti wako ni MSANII na hana dhamira ya dhati ya kupambana na UFISADI kwani hata yeye unamzunguka.
     
  7. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msiwasahu The comedy na Futuhi.
     
Loading...