Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye: Madiwani wa CCM wanaoama wamekosa mvuto kwa wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Apr 19, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "Wananchi wanahitaji watendaji wanaofanya kazi, ukikosa kuwajibika kwa wananchi watawajibisha" Mwisho wa kunukuu
    Nape ameyasema hayo baada ya diwani Mwingine Mwanza kukihama chama cha mapindizi

    Akiongea kwa kujiamini amesema CCM ni IMARA haitetereki na ITADUMU milele kama wewe ni mwanaCCM na unaongoza wananchi ukakosa uhadirifu watakuwajibisha ndo maana madiwani wa ARUSHA mwanza wanahama. Wangebaki CCM Rungu al chama lingewashukia


    Source:Wapo
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amewaza na akawazika na kuishia kutoa kauli ya kujifariji.Upepo huu ni M4C ni hatari na bado
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mamneno ya mfa maji, mfa maaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaji
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata NAPE naye amekosa mvuto kwa wanachama na wasio wanachama!
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwambieni VUVUZELA atupe list ya madiwani waliokosa mvuto kabla ya wao kujiuzulu, maana hata mwakyembe atajiuzulu the siku ya pili atasema kapoteza mvuto.
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yeye kakosa mvuto kwa wananchi tangu agaragazwe na Hawa Ng'umbi.
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    pole sana
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180


    huyo kijana hana la maana kazi yake kukanda kiuno cha bata...achana nae
     
  9. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nape hana tofauti na yule waziri ya habari wa Iraq enzi zileee za vita! Hana pa kujishika alichopaki nacho ni mdomo tu wa kujitetea
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aliishakuwa na mvuto lini?
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mbona yeye hana mvuto na bado yuko ccm?
     
  12. n

    nketi JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anasubiri nini kwenda ccj?.....unafiki tu ndio unawaponza wote walioko ccm lakini hawana dhamira ya kweli ya kutetea wanyonge......wengi wapo ccm kwa kuwa wanafaidi wizi mkubwa unaofanywa na ccm na serikali yake kila siku.......tunasubiri siku ya mazishi ya ccm tumechoka sanaaaaaaa
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo rungu mbona halijawashukia mapacha wawili waliobaki? Aache uongo wa kitoto.
     
  14. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Last kick of a dying donkey.
     
  15. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Si sahihi.Nape anajitutumua tu.Aseme ni lini wamewahi kuwawajibisha hao wanaoona hawawajibiki kwa wananchi?Hao wanajitoa wenyewe baada ya kuona mambo yamekuwa si mambo.Atupe record yake kwa hivi karibuni ccm kuwawajibisha watendaji wabovu.Mbona hakusema maneno kama hayo kwa Rostam?Mbona Chenge kagoma na bado wameufyata kumchukulia hatua?Ana mdanganya nani?Anajifariji.
     
  16. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    anaitwa mohamed al sahaf. yuko dubai siku hizi kawa mtangazaji wa tv moja nchini humo.
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe Katibu Mwenezi halafu wanakuzuiwa kuja kwenye kampeni(Ref IGUNGA na A.MASHARIKI)......Unaeneza nini sasa?
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yeye pia yupo mbioni kuhamia CHADEMA. Stay tuned!
     
  19. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi mdogo tunawarudisha hao hao tuone kama hawapendwi.
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Du hizi thread haziwafurahishi kabisa Ritz Rejao pamoja na Tume ya Katiba wote wapo kwenye jukwaa la mapenzi hapa hawafikishi mguu tena
     
Loading...