Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye CCM, take CARE MY BRO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinganola, Aug 20, 2011.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuchukua nafasi hii kukushauri ewe katibu uenezi wa Chama Cha Mapinduzi, najua upo katika harakati za kutekeleza azma ya mapinduzi katika chama kama kinavyo julikana.

    Ushindi kiduchu wa asilimia 61 wa uprezidaa mlioupata umeporomoka toka ule wa mwaka 2005 wa asilimia 100,sasa hapo inaonyesha kuna madudu mengi CC imeyafanya na wa Tz wamegutuka na kusepa, kama mmeweza kupoteza asilimia zaidi ya ishirini, kwa hesabu za kawaida tu, mwaka 2015 mkipoteza tena zingine 20, mtapata asilimia 40 au chini ya hapo na ndo itakuwa mwisho wa CCM, sasa bro najua unatumia nguvu kubwa sana kusafisha chama na kuwakomalia vinara wa ufisadi waachie ngazi.

    Baba huo moto huuwezi, hiyo vita itakupeleka pabaya,watakumaliza. Uko mmoja wako zaidi ya Mia moja, kama vipi sepa Chama no usalama wako, other wise watakupoteza... Ushauri wa bure,ni mimi mwana CCJ, mi nimesha sepa.
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Super CRAP
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, nilipita tu...
     
  4. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,156
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Nape , kuna FISADI jingine limeogezeka , MSEKWAa ,
    huyu atavua gamba lini ?
     
  5. M

    My Hand Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama umesepa ni wewe2 kwa kuwa ulikuwa na interests zako bnafs yeye mwache mwny uchungu na chama na nchi yke pia ktk kukiweka ktka form nzur..na nan amekudanganya kuwa anaepambana na ufsad n yeye peke yake?!MWACHE afanye kaz yake
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    acheni magamba kwa wanamagamba wenyewe!

    \
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sina cha kuongeza,sepa kijana wangu, watakumaliza,hawana utu hao.
     
  8. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,156
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    ngorongoro si yetu sote , duniani nzima , 'world heritage' , yaani huyu atapata laana hadi za wachina
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa huyu Msekwa ni nani atakayemuita kwenye vikao vya kumuonya? Maana yeye ndo alikuwa akiwaonya mapacha watatu. Kweli CCM hakuna msafi. Kila mtu ni fisadi kulingana na nafasi yake.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hayo ni wazo na maono yako lakini mi ninachoona huyu nape yupo kimaslahi zaidi na ninahisi hii kazi ya uenezi inalipa kuliko ukuu wa wilaya we siunaona jamaa kaitema kiaina..

    kila la kheli ndugu nape kwa kusaifisha nguo yenye madoa ya oili chafu kwa kutumia sabuni ya puff..
     
  11. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha magamba yaani CCM wana ka msemo kao kwamba chama cha majangili (CCM) ina ina wenyewe.Nape yupo ki-njaa njaa zaidi. Pamoja na hayo NAPE inabidi awe makini kwani anacheza ngoma asiyoijua. Hawa jamaa anaopambana nao ndo waasisi wa chama hata kabla nape hajazaliwa.Zea4 nape anapoteza mda wake bure,kujipa presha,frastrations na kuongeza maadui bure.Baba Ridhiwani amemtoa kafara NAPE.Mda si mrefu mtaona matokeo yake.Je, NAPE anaweza fuata nyayo za AMINA chifupa?
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nape anasikitisha maana anapambana vita ya peke yake hayuko na mkama, msekwa wala M kwer e sasa atashinda vipi hiyo bora fuata ushauri sepa uende CCJ. 6 atakufuta tu.
     
  13. p

    plawala JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namshauri arudi CCJ,ntamsaidia kisajiliwe
     
  14. H

    Honey K JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Usisahau .....THE STRONGEST MAN INTHE WORLD IS THE ONE WHO STANDS ALONE"
     
  15. G

    Godwine JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    je kauli hii inamaana katika CC ya CCM umebaki mwenyewe kwenye msimamo wa kumshinikiza Lowassa? je mukama na kikwete wamekutelekeza?

    Mnauye jr. kwanini wamekukataza kwenda igunga wakati wewe ni katibu mwenezi huoni kuwa wewe ndio ingekuwa mtu wa kupanga na kukiokoa chama wakati kama huu. je unadhani nini kazi ya katibu mwenezi kama ukizuiliwa kwenda sehemu fulani kama igunga?
     
  16. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Who is that strongest left in ccm, all are dead or no where to be seen!
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 18th August 2011
    Posts : 6
    Rep Power :
     
  18. G

    Godwine JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    @ katibu mwenezi Mnauye

    jaribu kuchangia kwenye topic hii kwani hu online
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    CC kumkataza Nape na Chilagati kwenda kwenye kampeni za uchaguzi mdogo Igunga inamaanisha CCM haijivunii operesheni vua gamba. Nape na Chilagati walipaswa kwenda Igunga na Kuwataarifu wana-Igunga ni nini sababu ya kumvua Rostam gamba lake leupe yaani kama CDM walivyokwenda kuwaambia wana-Arusha nin sababu za kuwapiga chini madiwani kadhaa wa arusha wakiongozwa na yule rasta simba mlanyama.Yaani CCM haitaki kudhihirisha kuwa Rostam ni fisadi ili wanachi wanaompenda Rostam wampigie kura mgombea mpya wa CCM.
     
  20. G

    Godwine JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sasa kama huu ndio uelekeo wenyewe unadhani kwanini katibu mwenezi aendelee kuwepo kwenye kundi hili si bora ajiuzulu ili jamii watambue kuwa ni mtu mwenye msimamo

    daima namtambua sana Mnauye jr. toka katika mapambano yake ndani ya UVCCM na nadhani ni mwanasiasa ambaye angekuja kuwa mwanasiasa makini mbeleni lakini mfumo wa CCM ndio auwezi kumruhusu kuwa hivyo na mtandao umejaribu kumweka karibu na kujifanya unamtetea kipindi alichotishiwa kufukuzwa ndani ya CCM na baada ya hapo wanamtumia kama kinga dhidi ya kushambuliwa moja kwa moja na kundi lililokataa kuendelea kuwa chini ya mtandao

    Mnauye jr. mwenendo wako wa siasa unaokwenda nao si sahihi haiwezekani wewe uwe katibu mwenezi na mjumbe wa CC ndani ya chama lakini waweze kukuweka kwenye chupa
     
Loading...