Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape nnauye bado anafanya utoto katika demokrasia hapa nchini mwetu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tugutuke, May 10, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimetembelea kwenye page yake pale Facebook nikakuta hiki. "Ona sasa kwa kuwa kuna Sudan kusini na Sudan Kaskazini,basi kuwe na Tanzania na Tanzania Kaskazini?? Kataa ubaguzi,ikatae CHADEMA!" mwisho wa kumnukuu. Je,ana malengo gani haswa huyu Gamba?!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    onesha na wewe umesema nini kwenye peji yako na fesibuku juu ya kauli na nasari.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Sijafurahishwa na kauli ya nassari, sifurahishwi na kauli ya yeyote anayetumia udhaifu wa nasar kwenye hotuba ile kutaka kujinufaisha au kuendeleza utengano wa tanzania
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nape ni mmoja wa wanasiasa wanaofanya kazi kama wacheza shoo wa muziki yan anafanya kazi ili awafurahishe kina jk na wapambe wengine lakini si kwa ajili ya wana ccm wala watanzania wote nape yupo kwa ajili ya kuwafurahisha watu hata kumi hawafiki si mtoto ila unafk unamtafuna sipendi mtu yeyote ambaye ni anakula au anaishi kwa kuji shoo shoo mbele ya watu wengine ndo apate ugali shame int
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni CV ya Nape Nnauye,na profile yake, stakikumhukumu kabla sijamfahamu.
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama unaona anafanya utoto why the hell do you bother????? You are part of the problem because you are now causing unnecesary reverberation......after all it is facebook
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mtakuja kufi..ana(r) bure nape ni drug addicted.
     
  8. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajitahid aje kumpiga chini katibu mkuu wa sasa Wilson Mukama na akishindwa kufanya hivyo anaendeleza harakati za kuianzisha CCJ.!!! Pole sana Nape tushahamia CHADEMA haturudi tena.
     
  9. C

    Chief Nanga Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nadhan kinachomfanya Nape awe mtumwa na kibaraka wa mafisadi ni ubinafsi tu alionao kwan ukwel wa uozo wa chama chake anaufahamu kilichobak anajipanga tu kimaisha kwan anaelewa pia kuwa 2015 tutakapochukua nchi hakuna mtu atakayemuajir katika nchii ukizingatia tutamfungulia kes lukuk za kushiriki kuihujumu nchi hii.
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nape ni mwana CCM na maneno hayo kayaongea mbunge wa CDM sasa hebu fafanua ubaya wa kauli hii ya Nape
    Nimejaribu kurudia kusoma zaidi ya mara 10 sioni tatizo la kauli hi ya mawana magamba huyu
    Hivi akili yako inakutuma asemeje? aseme vua gamba vaa gwanda..............you must be kiding dude
     
Loading...