Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye awalalamikia watanzania ndani ya JF kumkejeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpasta, May 5, 2011.

  1. m

    mpasta JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    WAUNGWANA HABARI ZA ASUBUHI
    KATIBU WA ITIKADI NA UENEZI WA CHAMA CHA MAPINDUZI(CCM) MHESHIMIWA NAPE NNAUYE AMELALAMIKIA TABIA YA WANA JAMII FORUMS KUMKEJELI NA KUMTUKANA MATUSI,ANASEMA HAWEZI KUKAA KIMYA KUVUMILIA KEJELI NA MATUSI AMBAYO WANA JAMII FORUMS MNAMTUPIA,,NANUKUU MAJIBU YA MHESHIMIWA NAPE KWA WANA JF
    Nape Nnauye


    Nimesoma sana kejeli zilizoko Jf kwa ajili yangu, ipo siku giza na nuru vitajitenga mseme pia msiidhie hapo tu.....(SOURCE FACEBOOK-WALL POST YA NDUGU NAPE NNAUYE)

     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aji define upya na mambo yake yakuwafanya wa TZ wajinga
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aseme magamba ambayo CCM inatarajia kujivua ni yapi vinginevyo kwa nafasi yake ya sasa avumilie tu. achambue pumba na mchelle. Nape, njoo JF kwa jina lako halisi. Tuna mengi tu ya kukupa na kukushauri. Kwa umri na haiba yako katika jamii wewe si mtu wa kulalama.
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    How strange Nape, that's cowardice. Wanaume kama akina Zitto, Dr. Slaa, Mnyika etc huwa hawalalami badala yake they come out openly and defend themselves hapa JF. Kinachomfanya asijibu hoja aginst him hapa JF ni nini?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Nnnape hajui tu kuwa watu wanampoteza pole pole hivyo, huyu dogo kapiga makelele kibao kumbe watu wamerusha mawe juu huku yeye kaangalia chini, yakishuka atajaza mwenyewe.dogo amka acha kuilaumu JF tu hapa
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    if you don't want to be criticized; say nothing, do nothing and be nothing!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mpiga domo tu yule
     
  8. m

    mkulimamwema Senior Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi tunachofanya ni kumwambia ukweli kwani kusema hawezi au haijui ccm na ufisadi hawezi kumaliza peke yake ni kosa?Kweli anaweza kupambana na EL,AC na LA ambao ndio anawalaumu jukwani sasa kelele za barua na siku 90 mbona hasemi baada ya Mkama kumnyamazisha,angalia ametengeneza maadui wangapi?Zaidi wazee wa ccm wanafiki mbona Mkama hakumwonya Nape mapema juu ya siku 90.Nape mdogo wangu kama unataka mabadiliko ya kweli na ukae kwenye siasa muda mrefu hama ccm ama sivyo funga mdomo ubakie kusema zidumu fikira za mwenyekiti
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    siasa ni kusema na kusemwa..............
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amekimbilia kulaumu bila kuzingatia kuwa wapo wengi wanaompongeza kwa kauli zake na matendo yake ambayo kwa kiasi fualni yanamtanabaisha kama kijana mwenye nia njema na chama chetu. Nape acha hizo kada mwenzangu kumbuka hapa haupambwi kama bwana harusi bali unaandaliwa kuwa kiongozi bora
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    duh!! chalii nilikuwa namkubali kweli kweli kabla ya uchaguzi, wkt huo na baada ya uchaguzi, nimeamini nilikuwa namshabikia bure tu, namshukuru Mungu kwa kutuepushia mbunge kiazi kwa jimbo la ubungo, hembu jaribuni kuchukua hiyo picha kuwa nnape ndo mbunge wa ubungo na mnyika yupo uraiani? pengo la mnyika kwkweli ni wabunge 20 kama nnape.
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na wasiwasi ww ni mchicha mwiba, hebu kanusha kama sio kweli
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nilimuangalia ITV the other day for 10minutes nikagundua kuwa ni debe tupu kama Hiza Tambwe & Makamba..

    Anajaribu kutengeneza "sura ya kufahamu" wakati ubongo wake seems unapoteza coordination na mwili...

    "Asilimia 80 ya wananchi ni wanachama wawa CCM....CCM in wanachama milioni tano..."! -- Nape!

    "..Tunatakana wanachama wachache ambao ni bora na si bora wanachama .. kama China Komunisti Pati.." ! -- Nape!
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ok. kuanzia sasa akiongea mambo yake ya kimagamba magamba nitampigia makofi...:msela:
     
  15. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    du,hii kali ya mwaka
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Sema na sisi watanzania tunapenda kufuata mkumbo mno
    Yaani mtu akiibuka na hoja moja tu ya kumtuhumu mtu fulani tayari anakuwa maarufu na anakuwa mwanasiasa bora,tutakuja kuuziwa mbuzi kwenye gunia

    Turudi kwenye hoja na ushauri.Ndugu Nape,njoo hapa jukwaani upambane kwa hoja.Ingawa watu wengi hapa wametumia ID za kujificha lakini itakujenga na kukusaidia zaidi katika mapambano haya ya Fikra.Facebook hakuna Great Thinkers ukilinganisha na Jamii forums,mostly kule watu wata-sympathise na wewe tu! Wewe ni mwanasiasa wa kizazi kipya,jitokeze hadharani kwa jina lako.


    Huwa namtilia mashaka sana mwanasiasa ambaye anaogopa kujenga hoja hadharani na badala yake anajificha kwa Id fake.Kwa vyovyote vile wewe ni member wa hapa ndiyo maana umejua kinachoendelea

    Chukua hatua kaka
     
  17. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nnape ingia JF kwa jina lako ujibu hoja sio kulalamika kama s..ho....ga!
     
  18. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilipomsikiliza kidogo alipokuwa anaongea ITV ilibidi nijiulize elimu yake ni ya kiwango gani!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuandika humu kwamba namuhurumia Nape kwa sababu hata hajui who is working for. Watanzania wa leo hawahitaji tena porojo, kwani wamelishwa porojo for past 50 years, sasa imetosha.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
Loading...