Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye atajwa kuandaliwa kuwa Katibu Mkuu CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 27, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gazeti la RAI toleo la leo limeripoti habari linazodai ni za uhakika na kutoka ndani ya chanzo cha uhakika kwamba Katibu wa Itikadi na uenezi CCM Nape Nnauye anaandaliwa kuwa Katibu Mkuu wa CCM kuchukua nafasi ya Willson Mukama.

    Pia Dr Asha-Rose Migiro inadaiwa atateuliwa kuwa Makamu Mwenyekiti wa CCM Bara kuchukua nafasi ya Mzee Pius Msekwa.

    Nafasi ya Katibu wa Itikadi na Uenezi anatarajiwa kuwa William Ngeleja Mbunge wa Sengerema na aliyewahi kuwa waziri wa Nishati na Madini.

    Ukweli wa taarifa hizi unaonekana ni wa uhakika kwa sababu Nape Nnauye na Asha Migiro hawajagombea ujumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM.

    [​IMG]
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    chama kinaenda kufa muda si mrefu
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu Molemo itakuwaje Mwenyekiti Lowassa Gamba Katibu Mkuu Nnauye Jr? Au wawili hawa wameshapatana?
     
  4. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama mbona anapewa vipaumbele hivo.wakati watanzani hawatambui mchango wake katika taifa letu. NGOJA TUONE.
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    William Ngeleja ... from a minister to a 'rumour monger'
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimepata hizo habari kutoka chanzo cha ndani sana CCM.

    Sababu kuu ni;

    1/ Chama kimechoka mbaya na huenda kikamfia Kikwete hivyo dawa ni kufanya mabadiliko kila mara ili kuvutavuta siku.

    2/ Mkama ni mzigo mkubwa sana ndani ya chama, hujui siasa kabisa.

    3/ Kujaribu kuweka sura mpya ndani ya chama ili kupima upepo wa mvuto hivyo Kilaza Asharose Migiro na Fisadi Ngeleja watalamba shavu.

    4/ Kupanga safu mpya ya ushindi ya CCM'' yaani kuhakikisha Membe anakuwa mgombea rasmi wa CCM wa urais 2015.
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Duh Ngeleja fisadi alllah maweeeee..Nape ndo atakiangamiza kabisa kwa domo lake.
     
  8. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,714
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mipango ya Magamba utaipenda.

    Muhimu ni kuwatakia kila la kheri
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu Molemo waache waendelee kuzikana lakini ndani ya Chama chao ni kama hakuna walio tishio kwa CHADEMA biafsi nilikuwa namna Filikunjombe ni kifaa imara jamaa ametulia Wao hawamuoni

    Ngoja nasi tuiimarishe safu yetu ili kuwamaliza kabisa
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo itakuwa timu ya kuimaliza CCM kabisa.
     
  11. i

    iseesa JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona hilo limekaa sawa. SIASA za Bongo ni kupiga domo na kusema UONGO. na hili Nape na Ngeleja wanaliweza sana
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    halafu ule babu mukama itakuwaje?halafu mbona alikuwa kimya muda mrefu kulikuwa na nini kinaendelea?
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,423
    Trophy Points: 280
    kibwagizo Kweherini, kwaherini, kwaeherini, CDM na CCJ kwaherini, CUF na UDP kwaherini iiiiiiii, hapa nilipo nipo kitandani Unafiki umeniweka kitandani, kusimama tena mimi haiwezekani aahaaa ahaaaaaa.

    ----Saa saba mchana saa niikitazama, nimeshaachana na Makamba, namfwata Kingunge, Saa kumi na mbili jioni nina appointment Kinana, Acha Yule Mkapa tulishachana siku nyingi, bado yule Sumaye ananitafuta, nuilishamtumia kisha namfwata Dialo, Mkono na wengineeee aaaaahhh,

    Hapa nilipo nipo kitandani, ufisadi umeniweka matatani kupona tena mimi haiwezekani.....ahaaa haaaaaahaaaa

    haya hebu enedelea sasa.....................................
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,145
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi, kufuatia nguvu ya mgombea wangu ndani ya chama, huyu kijana anapigwa chini jumla!.
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,098
    Likes Received: 2,358
    Trophy Points: 280
    Hiki chama kinaelekea kaburini...
     
  16. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo ni kuongeza speed ya kukizika chama cha magwepande kabla ya 2015 nadhani itakua mid 2014.
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    In politics, this is a promotion
     
  18. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    haaa haaaaa .... have a nice day
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Na wanaomsapoti Nape wanadai huyo "mgombea wako" anapotezwa jumla

     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama nakumbuka vizuri, fisadi mdogo "mzee wa megawati" ngeleja anagombea u nec kutoka wilaya ya sengerema.
     
Loading...