Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye asema umefika wakati wa UAMSHO na JUMIKI kufutwa na mrajisi wa Serikali ya Z'Bar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 16, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Katibu Mwenezi wa CCM Taifa Nape Nauye, alisema wakati umefika kwa Jumuiya ya Uamsho na Mihadhara Zanzibar (JUMIKI) kufutwa na mrajisi wa serikali Zanzibar. Kwani kuwepo kwa kundi hilo kuna zidi kuhahatarisha amani na umoja wa kitaifa tangu kuvamia shughuli za kisiasa Zanzibar.

    Naye Kamishna wa Jeshi la Polisi Zanzibar, Mussa Ali Mussa amethibitisha kuwepo na vurgu katika eneo la Rahaleo majira y
    a saa 1 usiku juzi baada ya kufanya maandamano wakitoka kwenye mhadhara katika Msikiti wa Msumbiji Magonakubwa na kupelekea majengo likiwemo tawi la CCM kuchomwa moto, thamani ya nyumba na bendera ya CCM. Uvamizi huo umesababisha uharibifu mkubwa wa mali na kituo cha umeme kunusurika kuwaka moto wakimwaga mafuta ya petroli katika jengo la ghala la kuhifadhia samani za nyumba na kuchoma moto pamoja
    na bendera ya Chama cha Mapinduzi.

    Inasadikiwa Mashambulizi haya yamefanyika kwa siraha za jadi na mawe. Naye katibu ameomba kufanyika uchunguzi wa kina baada ya kukana kuusika kwa kundi lake katika sakata ahilo.

    Kadhalika Mkuu wa Wilaya ya Mjini Unguja Kanali mstaafu Mahamoud Mzee alisema kitendo kilichofanywa na wafuasi wa Uamsho hakikubaliki mbele ya sheria. Alisema Zanzibar inaweza kuingia katika vurugu kubwa kama wananchi wataamua kuchukua sheria mkononi kupambana na watu wanaofanya vurugu. Ikumbukwe ni Mwezi Mei mwaka huu Jumuiya hiyo pia ilihusishwa na vurugu za ku choma makanisa na baa, visiwani humo.

    Source; Mwanza Indigenous Society
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,444
    Trophy Points: 280
    Tuliwaambia kuwa hao ni bokoharam wakabisha..endeleeni kuwalea tena bora wamewageuka nyie wenyewe.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Ni kwanini CCM ndio wanaoongoza kwa Mapendekezo ya VYAMA au VIKUNDI vya KISIASA na VISIVYO vya KISIASA kupendekeza

    Vifutwe? Hapo ndio CCM ijue kuwa kuna haja ya kuwa na CHOMBO HURU CHA KUDHIBITI VYAMA na VIKUNDI na sio kuwa kama CCM-B

    Au kuingiliwa na CCM; Kuanzia kwa KURA... MFANO nchi zilizoendelea kuna VYOMBO ambayo Serikali haiwezi kuviingilia kama huku AFRICA na

    Nchi za ASIA na MIDDLE EAST; kwa kuwa Demokrasia zetu bado zina UBABE wa watawala...
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani huyo Mrajisi wa serikali ya Zanzibar anamajukumu gani? Kwanini yeye asilione hili sikuzote mpaka aambiwe/ apewe maelekezo??
     
  5. B

    Benaire JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who is NAPE? na hao UAMSHO ni kina nani? Na wapo kihalali au? na kwa nia gani?
    Kwani wanachotaka ni nini hao UAMSHO? na kabla ya haya SERIKALI ilishawasikiliza maana ni haki yao kikatiba?
    Mie nadhani tusikimbilie kuwafuta tu bali kutatua matatizo....kwani kuwafuta ni kufanya mambo kuwa more worse! kwa heri mie napita tu!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa hapa namuunga mkono Nape.Taifa Kwanza!
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu wanataka nchi yao, lakini mnaendelea kuwang'ang'ania. Wangewachoma moto na viongozi wa ccm hapo ingekuwa safi...
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nape amepeta wapi mamlaka ya kuingilia siasa za nchi za nje? Jamhuri ya watu wa Zanzibar ni taifa 'huru' na lenye uwezo wa kusimamia mambo yake bila ya kuingiliwa na nchi nyingine (hata kama ni nchi jirani). Na kama Nape alituma wazee wa 'vitu vizito' kuchokonoa mambo kama walivyofanya Morogoro na Iringa basi ajue Zanzibar watamshikisha adabu. Mtoto (Nape) ana wazimu?!
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Serikali ya mapinduzi ya zanzibar imekuwa ikicheza na moto bila yenyewe kujijua.

    Kitendo cha Rais Shein kuendelea kucheza na uamsho kitamgarimu sana kwani itafika mahala hatashindwa kuwadhibiti watu hawa. wamekuwa wakichoma makanisa na biashara za watu huku serikali ikiwachekea bila hata mtu mmoja kukamatwa na kuchukuliwa hatua kali hili hali hii isijirudie.

    Swala hili linachangiwa na udhaifu wa Rais Kikwete kwa kitendo chake cha kuakaa kimya bila ku demand explanation kutoka kwa shein kuakikisha vitendo hivi haviendelei.
     
  10. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walipochoma makanisa walikuwa bado safi eti?!

    Sasa wamechoma ofisi ya mume wa bosi wao ndio wanaonekana beyond repair
     
  11. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ina maana J.K na CCM mmeshatosheka na udini mlioupanda mara tu? Waacheni tu endeleeni kuvuna mlichopanda. Na bado.
     
  12. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amani Karume ndio mwanzilishi aw Uamsho aifute yeye mwenyewe. Tanzania 1 Serikali 1
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kudeal na uamsho ni kudeal na imani ya wazenji na response ya watu wa imani ile tunaifahamu ipo vipi. Ni busara pekee inaweza kumaliza matatizo ya wazenji
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kwa maneno mengine CCM inataka taasisi ya CUF ifutwe ?!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Yan kila mtu sisiemu ana mamlaka ya kuagiza vyama au kikundi kufutwa!
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ningemuheshimu zaidi nape kama angesema kua chama cha ccm nacho kifutwe maana kimejihusisha na ndoa na chama cha CUF ambacho ndio UAMSHO full...so CUF na CCM VYOTE VIFUTWE...hapo ningeona kaongea cha maana
     
  17. m

    mossad Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamba ambaye CCM walikuwa wanamfuga kwenye mtungi leo hii amekuwa mkubwa, kavunja mtungi na ameanza kula watoto wa mfugaji..............Hiyo ni mwanzo tu hadi pale CCM mtakapoacha sera zenu za kupandikiza udini.
     
  18. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani chama chake kimebadilika kuhusu mahubiri ya udini na ukabila?
     
  19. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    L30@work
     
  20. KIBOKO MSHELI

    KIBOKO MSHELI Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aka wazee wa vitu vyenye ncha kali!
     
Loading...