Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye: asema ni Viongozi 6 tu wa CCM ndio waliohama chama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, May 18, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    wana Jamvi
    jana ktk taarifa ya habari ya TBC saa mbili usiku nilimsikia kiongozi Nape Nnauye akiwaeleza waandishi wa habari kuwa,mpaka sasa viongozi wa CCM waliohama ni 6 tofauti na vyombo vya habari ama wajumbe humu JF wanavyotueleza

    kama hili lina ukweli ni vyema kwa wale wenye data za uhakika juu ya idadi kamili ya viongozi wa ccm walio itikia slogan ya VUA GAMBA VAA GWANGA kwa majina tuwajue.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    1.James Ole Millya-UVCCM Arusha...
    2.Mustapha Sabodo-'Mahela Mengi'
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,805
    Likes Received: 2,954
    Trophy Points: 280
    2. Ngongo Mjumbe wa kamati kuu CCM Taifa.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi wewe nape sasa hilo ndo li laptop gani ..lap top kilo 5 bana...hivi macbook air huzioni au unaogopa bei...hahaaaa
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    shibuda
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa Nape mchumia tumbo.
     
Loading...