Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye anawasili asubuhi hii Missenyi Kagera Kunusuru CCM!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, May 25, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Taarifa ni kuwa atakutana kwa faragha na vijana wa CCM wa wilaya hiyo ,kikubwa ni kuwa katika mji mdogo wa kyaka ambao ni mji wa wilaya hiyo kumekuwepo na ongezeko la vijana na makada wa CCM kujiunga CHADEMA na hivi karibuni serikali nzima ya kijiji iliyochaguliwa ni CDM.sasa anafika hapa kusafisha hali ya hewa.

    Afya yangu si nzuri hivyo sikwenda huko kujua ataongea nini lakini waandishi wenzangu kadhaa wamekwEnda , hivyo nitwajuza kila kitu kupitia kwao.

    lakini pia taarifa ni kwamba atawasili bk mjni kw ndege ya kukodi kutoka mwanza.

    "...................."
    Byabato
     
  2. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lazima afike kusalimia ukweni kwa Makamba kwa Babu zake na January hapo Kyaka.
     
  3. B

    BUBE JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MImi nadhani ziara yake ni kwa ajiri ya Mazishi Kesho ya Dr Kyaruzi...wala si vinginevyo. Nadhania tuuuu!!!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,252
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mtu anayemkubali huyu dogo kweli.
    najua huko atakwenda kuharibu zaidi.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Who cares about Nape? "Nape amelaaniwa duniani na mbinguni"- Y.M
     
  6. Z

    ZIMBOO Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana maneno sio vitendo!yatupasa kuwa makini kifikra na utendaji pia kwa mtu mmoja mmoja na vikundi ikibidi!tujifunze kwa yaliyopita tupate dira kamili ya kuinusuru nchi hii?vizazi vijavyo vitukumbuke kwa mema sio hoo!waliingia mikataba laghai ...mpaka lini?
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nape huyu tunaemfahamu aiokoe ccm??? Wee ndugu una vituko, Nape keshajivua gamba siku nyingi nyie hamjagundua tu! Ile project yake ya kuwavua magamba alituambia kuwa ina deadline ya siku 90, zikaisha na hakuna tulichokiona zaidi ya kushadidiwa msamiati wa "siasa za majitaka" na yeye kukanusha deadline ya siku 90! Hapo alipo anajua kuwa CCM ya Nyerere na baba yake imegeuka ccm ya kisanii (kindly note my uses of upper and lower cases kwa mlio na akili) na ushahidi ni nguvu alizotumia akidhani ccm inaweza kugeuka kuwa CCM tena. Alipo kajikatia tamaa I tell you!
     
Loading...