Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye anatafakari kuhamia CHADEMA any time

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by msambaru, Apr 23, 2012.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Habari kutoka watu wa karibu na MC shupavu wa ccm aka nape mkuu wa wilaya, anajuta kuwasema vibaya Makamanda wa CDM ili hali anataka kuhamia CDM, Hali hio imekuja wakati akionekana kukosa pozi la kuzima kasi ya M4C kila kona nchini. Ushauri wangu Bora debe la kokoto kuliko huu mzigo wa samadi.
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi operesheni sangara iliishiaga wapi mana naona sasa hizi mna album mpya m4c sokoni
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Ivi JF siku hizi kuna nini?
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,112
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    siasa ni mbinu! na mbinu zinabadilika kulingana na adui unayepambana naye, operation sangara ilikuwa ku introduce chama kwa wananchi, matokeo si umeona idadi ya wabunge walioongezeka bungeni ukiachilia mbali uchakakchuaji pia si unajua bila usalama wa taifa, na tume ya uchaguzi cdm ilikuwa inaingia ikulu? sasaa hii M4C ni kuamsha awareness ya wananchi, kuwaomyesha matatizo ya magamnba na kuwaandaa kwa 2015! si unaona cdm ilishakomba Arumeru mashariki? si unaona watu wanavomiminika kujiunga na jeshi la ukombozi??
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    Kuna waliokosa credit za kuendelea na high school ndio wanatusumbuwa humu, halafu kile kitufe cha share Facebook ndio kiini cha tatizo hili.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Hii tetesi au nini?
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wabunge 48 kati ya .... kweli si haba lakini
     
  8. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema ni kitivo cha fikra pevu! Hatudumishi fikra za mwenyekiti wa chama kama ccm! M4C imezaliwa arusha kama azimio la arusha!
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,154
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    Moto ni moto tu hata uubadirishe jina lakini bado utaendelea kuchoma
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,145
    Trophy Points: 280
    Mode, this is not fair kwa jf!, angalau iwekee question mark na alama ya kushangaa ili ionekane wazi ni swali na uzushi!.
    Kuiacha ilivyo, inaonekana ni definite kitu ambacho sii kweli!.

    Ninavyoamini mimi, waganga njaa wa CCM walioko kwenye ulaji, hawawezi kuhamia CDM kwa sababu huko watakufa njaa!.
     
  11. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    *****.....
     
  12. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  13. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kinachonifurahisha ni kwamba, wewe ni mshabiki na mpezni wa Albam zetu... Still wait soon as itaingia Bongo na kopi utaipata.. Rejao , Nape pia wanayo unaweza azima ukaisikia....
     
  14. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huna kazi mpaka unaanza kuota asubuhi namna hii, ondoa upuuzi huu!
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa akihamia CDM kibarua chake kitakuwa kimeota nyasi, asipate shaka, tutampa kazi ya kufua magwanda ya makamanda, mshahara nitamlipa mimi
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wewe mwenye kazi mbona umekoment? Ungekaa kimya tujue una kazi
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vp maisha bora kwa kila mtanzania ilishia wapi hadi mkaanza mmethubutu, mmeweza na mnasonga mbele
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Pasco! Dah
     
  20. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbumbumbu kama huyu hawezi kuja chadema, maana atakosa cha kufanya. Mwacheni Nepi aizike ccm yake kwanza
     
Loading...