Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye anajiita 'Mtoto wa Kuli'

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TUMBIRI, Jan 22, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Ndugu zangu leo nimepita kwenye FaceBook wall ya Nnape Nnauye nimekuta amejipachika jina la Nape Nnauye (Mtoto wa Kuli). Kwa kuwa mimi nilipata kumjua vizuri Baba yake, Mzee Moses Nnauye na kazi alizokuwa anafanya nabaki kujiuliza hivi Nape anajua vizuri maana ya neno 'KULI' au analitumia tu kama vile akiamua kujiita 2Pac!

    Tumshauri Nape jamani aachane na hilo Jina!


    Source:
    Welcome to Facebook - Log In, Sign Up or Learn More
     
  2. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kaota ndevu ila bado hajakua, maajabu mtoto wa kigogo anajifananisha na mtoto wa mlalahoi
     
  3. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamuiga Pinda "mtoto wa mkulima"
     
  4. k

    kuzou JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiwa nyani huna haja ya kusema baba yangu nyani"tafakari"
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kakosea alitaka kusema mtoto wa nje ya ndoa
     
  6. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo sifa zinamdhuru, wanaomsifia ndo wachawi wake.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kamjua his real father
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    faza wake wa ukweli ni nani ?
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ndo siasa za bongo-udogoishaji/uduniishaji
     
  10. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 890
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Nadhani hivyo, hatuna budi kumpongeza, at last he is happy nw to hav a real father
     
  11. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 890
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Kuli.....
     
  12. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuli aka mbeba mizigo labda ndo kazi yake ya mwanzo,mbona mwalimu anaendelea kuwa mwalimu tu hata akiwa Raisi
     
  13. Mbayuwa2

    Mbayuwa2 Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa kuli, anataka kumficha nani huyu vuvuzela. Amekosa cha kuropoka anaanza kujisemea mwenyewe. Tumwache tu hadi 2013 atataja majina yake yote na ya baba yake mzazi.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Labda Moses sio baba yake.........ila sipendi mnavyoleta za fesibuku huku JF
     
  15. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Si Nape bali viongozi wote wa ccm. Mtaji wao mkuu ni kulaghai wakeshahoi kwakujifananisha nao ili wawawin.
    JK naye alikuwa akijiita mtoto wa mtaani. Ni vitu vya kawaida kumkuta kigogo na tajiri au fisadi akilia lia kuwa ana vijisenti tu
     
  16. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ][​IMG]

    Bonge la sharobaro au?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...