Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye aibatiza jina CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C.T.U, Nov 25, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    KATIKA PICHA ALIYOIWEKA KWENYE UKURASA WAKE WA FACEBOOK NAPE NAUYE AITA CHADEMA JINA LA CHANDIMU
    NA HII NI KAMA MAELEZO YA PICHA YANAVYOSEMA
    [h=6]Nape Nnauye

    Waheshimiwa sana wabunge wa Chandimu suseni mpaka 2015 msirudi bungeni, hakika mtakuwa mmejipambanua pls!![/h]SIJAJUA ALIKUWA NA MAANA GANI NA BADO SIJAELEWA KWANINI AMEAMUA KUKIITA CHAMA CHETU CHANDIMU

    NAWASILISHA
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa hajui kwamba yeye ndiyo anajipambanua? Ni dhahiri ameshindwa vita ya Lowasa , si ajabu yeye ndiyo akaondoka. Vita na CHADEMA huiwezi.
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    In either way; Nape has a lot to adjust in his politics after what is happening in CCM ... Maybe should construct a name which will also suite how will be facing bitter, unforgiving and uncompromising EL!! Its no JOKE!!!!
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Dar Morden Taarab wanatafta watu, Nape nakushauri kajiunge.

    You proved failure kwenye kila ugusacho
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    mwehu huyo nilimpa makavu FB akani'unfriend... By the ni janga la ktaifa huyo jamaa.
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    amejikatia jina mwenyewe. yeye ni chandimu kwa sababu anaropokaropoka hovyo. Nape Nnauye ......u
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ukibishana na kuchangia mawazo ya Nape Nnauye utakuwa kichaa..Huyu jamaa ni kama mtoto,uwezi ukasema maneno kama hayo mtu mwenye title ya katibu mwenezi,habari kama hizi zinapaswa kuletwa na mtu asiye na cheo kikubwa kama hiki..........
     
  8. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwetu sisiem tunaiita SISINJEMU=HIZI BANGI!magamba yamemshinda anawaza kujichubua tu!
     
  9. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    This guy is so immature! Anashindwa kuelewa wadhifa wake kama ranking officer katika chama chake na kuwa statements kama hizi zina implications siyo tu kwa image yake bali hata chama chake.

    Kuna vitu vya kuzungumza wakati wa kampeni laikini katika normal politicking kuna specific rules of the game ambazo zinaguide malumbano. Mojawapo ni civility yaani kumheshimu yule ambaye unapambana naye.

    Maneno ya vichochoroni kama haya yanaonyesha wazi system mbaya ya selection ya viongozi wa chama cha CCM. Huyu bwana hastahili kabisa hii nafasi aliyopewa. Ni chekibobu wa kijiweni asiye na adabu wala maadili!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mnalalamika nini!. Acheni ujinga.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huwa sipendi sana kuchangia kauli za Nape. Alituwekea matokeo ya kura za igunga hapa lakini alipoulizwa na bbc, alikataa akasema sio yeye wala hana id humu. Sitashangaa akiikataa na hiyo ya fb! Ni mpuuzi sana wala hajui analolifanya.
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu umenena vema ila mi nafikiri hili ni tatizo la kuwapa watoto wadogo majukumu makubwa wasiyoyaweza kiasi kwamba sasa wanapoteza radha na status ya cheo alicho pewa
     
  13. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku zake ndani ya ccm zinahesabika. mwache ajifariji. Aliuvamia msitu kwa kiwembe, ashautambua mziki wa Lowassa mkubwa.
     
  14. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana mdogo ni mjinga sana! hawezi siasa za bongo!! bichwa maji tele!!!
     
  15. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huko CHANDIMU ndiko ataomba kukimbilia once akipigwa buti baada ya kushindwa vita kati yake na fisadiz. Mie ningemshauri sasa hivi aanze ku-focus kwenye kile alichosomea huko India. Ajira kwenye political parties sina hakika atafanikiwa.
     
  16. rweyy

    rweyy Senior Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mi nilikuwa nampenda sana huyu jamaa alipokuja na sera za kuvua gamba ndani ya siku tisini kumbe lilikuwa ni vuvuzera la dk 90 alipo kuja kunichafua ni pale alipo kuja mwanza na kusema atatushikisha ukuta wana mwanza sipendi hata kusikia sauti yake afai hata kidogo
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hayo maneno yake yamerahisha zaidi hata wale wasiomjua kuweza kum value!
    Hana maana, hajitambui, hajaelimika..................................
    Hata ningemchukua baba yangu wa miaka tisini kijijini kuleeeeeeeee hangeweza kuongea pumba kama hizo!
    Lol amekwisha
     
  18. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    eh!
    hapo kwenye red alkua anamaanisha nini? cameroon!!??
    Nneshtuka!
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ah haaa haaa haaa bw mdogo kaanza taaaraba nawashauri wanachadema jibu la mjinga ni kukaa kimya
     
  20. Z

    Zuberi Jr Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kaka huyu chalii kajimaliza kabisa kisiasa, mana sidhani kama atakuja kuwa mtu tena wa maana hapa ndio mwisho wake.
     
Loading...