Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape njoo uisambaratishe CHADEMA huku Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by John W. Mlacha, Jun 16, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kabla ya mkutano wa jangwani huyu mtu alikuwa huko huko Iringa naona tena karudi kuisambaratisha chadema hukohuko kwa wanyalukolo.
    namshauri aje na huku arachuga
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Nape anajua fika arusha hawatamsikiliza,..ni bora aishie hapo hapo iringa wala asiende hata mby
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nasikia kuliko aje huko Arusha bora arekodi cd ya hotuba yake Aitume huko Kama kakobe na kanisa lake
     
  4. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Labda kama Arusha mnahitaji kesi. Makamanda wa hapo A town hawatamuacha!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno mkuu
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Bora asije maana akija nikutafutiana majeraha na kesi, hatuhitaji mkutano wa ccm
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    alikujaga Moshi akaishia kupiga kelele stendi kama mwehu, huko Arusha atapawezd
     
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajiita komredi nape kumbe makapi tu.
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Aende pale NGARENARO kuna mtaa unaitwa darajani
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka Nape alikuwa na ziara mikoa ya Kilimanjaro na Arusha. alianzia mji mdogo wa Himo mkutano wake wa kwanza ambao ulihudhuriwa na watu wafupi sana sijui aliwabeba kutoka wapi, mpaka wenyeji wa pale wakawa wanajiuliza hawa watu wametoka wapi!
    Mkutano wa pila akaja Moshi stendi ya mabasi, akaambulia wapiga debe tena wakiendelea na shughuli zao. Baada ya kuona moto wa Moshi akasita kukanyaga Arusha!
    Nape kuja Arusha labda iwe ni ziara ya kuja kujivua gamba akaungane na kamanda wa ukweli Godbless Jonathan Lema kwenye mapambano ya kudai uhuru wa kweli wa Tanganyika yetu!
     
  11. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwetu Mbeya Nape Nnauye angeitwa NYUKI WA MASHINENI. C unajua analewa vumbi la unga hivyo hana madhara,atakuwa anarukaruka tu. Wanaomsikiliza ni haki yao kwani kwetu kuna msemo:HATA MOTO WA MPUMBAVU HUOTWA!
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mungi waombe radhi watu wa same plz.
     
  13. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Hana point yeyote ya kuwafanya wananchi wa Arusha wakusanyike ili wamsikilize,Inabidi ajivunze mbinu za ukatibu uenezi kutoka kwa kamanda Lema kwanza.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu jamaa aliwaleta watu kutoka Korogwe bana siyo same! Watu wa Same wameshaamka bana!
    Waliokuwepo Himo wengi wao majina yalikuwa yanaanza na She......
     
  15. M

    Mujanjabi Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    akili yako ikiwa ndogo hivyo hivyo na mawazo yako yanakuwa mafupi.
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Arusha ccm tulishaizika zamaaani kitambo sasa,sijui huyu mcheza kiduku na gofu atakuja huku kumhutubia nani.Maisha ni magumu sana tuna hasira na Serikali hii ya Jakaya sbb inatakiwa kuwajibika kwetu sie wananchi,sasa hizo habari za Nape kuja kutukana huku hatorudi salama
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Weee acha hizo unamtakia mwenzio kifo!!!
     
  18. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Mwambieni aje ahutubie watu wa mtaa wa bondeni,pangani na majengo maana wote pamoja na yeye ni wala miraa halafu akitoka hapo aende ngarenaro kwa wanaosema garanaro kubwa kuliko arusha halafu akamalizie ...........
     
  19. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha'ha'ha'ha'ha' labda inaweza kumsaidia japokuwa hamna atakayeisikiliza hiyo cd huku Arusha.
     
Loading...