Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, nini kauli yako kama msemaji wa CCM kuhusu wanachama wenu waliosaini petition ya kumng'oa PM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by everybody, Apr 29, 2012.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Nimekusoma sana ukitoa comments kuhusu wanachama wanaoikimbia CCM na kuhamia vyama vya upinzani hasa CDM na umediriki hata kuwaita "screpas". Je nini ipi kauli yako kuhusu wale wabunge wa CCM waliosaini petition ya kumng'oa Waziri mkuu? Je hao nao ni "screpas" kwa kwenda kinyume na msimamo wa wabunge wengine wa CCM waliokataa kusign?

    Je chama kimewajadili hawa waliosign au mmetambua kwamba ilikua haki yao kusign kama ilivyokua haki ya wanachama wengine wa CCM walioamua kuhama?

    Embu tueleze msemaji wa chama tawala please. Unaruhusiwa pia kutoa maoni yako binafsi kama Nape ikiwa hutaki kuongea kama msemaji wa CCM
     
  2. under_score

    under_score Senior Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyu bwana mdogo Nape anajifichia FB siku hizi, kwa mtu yeyote anayeweza hebu tuombe atusaidie kumfikishia hii 'link' ya hoja hii huko huko anakojifichia siku hizi ili atupatie majibu haraka, pambaf!!
     
  3. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mfuate Facebook angalau anaweza kukujibu, huku huwa anachungulia tu!!!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ombi langu moja kwa Nape. Wewe ni kijana mdogo kabisa na juzi juzi tu ulikuwa umenyooka kabisa. Lakini nimeona picha zako kwenye Michuzi tayari tumbo kuuubwa kama mabosi wa polisi. Acha uvivu, fanya mazoezi wewe bado mdogo na punguza mavyakula otherwise utaanza kuchechemea kama Captain Komba!
     
  5. kombati

    kombati Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tarumbeta haiamui ilie kwa kiwango bali ni nguvu za mpulizaji ndizo huamua, likipulizwa sana litatoa sauti kuuuuubwaa
     
Loading...