Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ninayemfahamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by security guard, Oct 30, 2012.

  1. s

    security guard JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Nape ninayemfahamu amesimama imara sana kwenye siasa za nchini kwetu,tujikumbushe kusikiliza interview yake aliofanyiwa na Mwanakijiji mwaka 2008.Hili litakuwa somo kwa UVCCM
     

    Attached Files:

Loading...