Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Nilisoma kwa shida (Live channel ten)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimboka one, Dec 8, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nape live chnl 10,amenishangaza eti amesoma kwa shida,wkt baba yk alikuwa kiongozi tena anasema hajawai kushikwa mkono mtu.wadau kwali?
     
  2. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Anapigwa maswali magumu sijui kama BP itamwacha,ameanza kujibu maswali kitoto kitoto halafu amegusia biblia wakati chama chake na yeye ni wachafu wa kutupwa
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kwani alifafanua 'shida' maana yake nini? Labda alikua anapigwa below kila leo, nako ni kusoma kwa shida. Sio rahisi kua slow learner jamani!
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mwambie a-define shida?
    kipimo chake cha shida kimekaaje?
    Si alisoma nje huyu?

    Ujue mimi kula mihogo kwangu ni ufahari, wakati huo huo mwingine kuendesha LandcruiserVX V8 bado anaona ni shida.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    fikiria uko udsm, halafu unafundishwa na Kadege, CL, kila ukifanya mtihani anakukamata, hapo hujarudi kwa Mwami na SO zake, bado hujaenda kwa Banner na PS zake, kila semister una kuwa na sapp 3, unadhani utasoma kwa raha? Lazima iwe kwa shida. so Nape labda alikuwa hivyo
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nape ni kilaza tokea muda,maybe anasema hivyo kwa vile alipata div 4 form four
     
  7. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Kumbe wewe Nguini?naona umeorodhesha masomo ya Nguini....au utakuwa Mwalimu uliyeopt kwenye SO na PS?
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mwalimu sio Binadamu, na wewe huo Uinginia wako umesaidia vip ni Air Tanzania?
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nape alisoma ila hakuelimika ndio maana anashusha credits za babake aliyelipigania hili taifa
     
  10. M

    MUGOLOZI Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli huyu mjinga kweli asinge dharau ualimu, yeye kama mwanasayansi mbona pamoja na wenzake wameshindwa kuleta mapinduzi ya kisayansi. Wenzenu wamehama wanaishi kwenye sayari nyingine we bado jembe na nyundo unajiita mwanasayansi. Hajui kuwa mwanasayansi mzuri ni mwalimu anayeondoa pumba kwenye kichwa cha mtu. Watanzania wanaojiita wanasayansi mtafute jina jipya kwani mmesoma The history of science.
     
  11. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    If he tries to calm down and use his head, he would be matured soon. Wamempa mtihani ambao akifaulu ndio utampeleka kutoka kwenye uvulana kwenda kwenye kuwa mwanaume
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Degree kasomea India!Na favour kibao kwa jina la the late Brig Moses Nnauye.
    Aache masihara anaijua shida uyo?
     
  13. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    umeshangaaaaaaaa nini sasa....!!!!??? kwani nape kusoma kwa SHIDA ni ajabu....!!!???

    baba yake kuwa kiongozi inahusiana nini na kusoma kwake yeye (NAPE) kwa shida...?? hujui kuwa hayati mzee moses nnauye alikuwa ni mwadilifu wa kutosha...?? hakupenda kuitumia nafasi aliyokuwanayo kwa manufaa yake binafsi, watoto wake (nape akiwemo) wala watu waliomzunguka. na maanisha kuwa mzee nnauye alikuwa na unyererelism na ndo maana hata makongoro nyerere au madaraka wakikwambi kama alivosema nape utaendelea kushangaa tu kwa kuwa wewe ni mtu wa kushangaa shangaaa....!!

    haya endelea kushangaaaa hapo, maaana hata haya maandishi naona bado unayashangalia tu.....!!!

     
  14. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    I think kuna tofauti kubwa ya kuweza na kuwezeshwa.....na shida hukomaa pale unapowezeshwa mahali usipopaweza........ugumu utokanao na mtiririko huu hauna mwisho......na huku maishani ndo huwa mgumu zaidi ya ugumu wenyewe anaoutamka

    Avumilieeeee
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndio maana hata kizungu chake cha kuunga unga na superglue
     
  16. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kweli akutukane hakuchagulii tusi hata siku moja
     
  17. P

    Pungubern Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba yake hakupigania hili taifa,bali alikuwa mwambaji( kwaya ) kama alinyo komba. Mwl.alimpenda sana kwani alikuwa mwamasishaji mzuri ndani ya chama.
     
  18. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    unamaanisha mzee Nnauye alikuwa m-bana pua!!
     
  19. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We kweli kilaza! Unaweza kupost upuuzi huu? Watu wangapi wamefanya civil engineering alafu wapo mjini wanakula nyasi?
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The way the cookie crumbles.....
     
Loading...