Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ni vyema ukamjibu Tundu Lissu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Sep 9, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nape Tundu kasema mauaji yote yaliyotokea Igunga, Arumeru, Singida, Morogoro, Iringa, Nk wauaji wafunguliwe mashitaka na iundwe tume huru

    Wewe unaamini serikali yako haihusiki kinachowaogopesha ni nini?? Mkiwa mnajeshi la polisi, mahakama DPP nk kwanini hamtaki haki na sheria ikachukua mkondo. Acha kulalamika wote tuishinikize serikali yenu ifanye kazi halafu tuone nani muuaji na nani asafishwe.

    Tufuate utawala wa sheria na haki mauaji yametokea wauaji wako wapi? Ikumbukwe wote waliofyatua risasi ni polisi kwa maelekezo maalumu wafikishwe mahakamani tujue ukweli.
     
  2. t

    tenende JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Suala la MAUAJI ya Nyololo, watanzania na wapenda haki wengine wanapenda haki itendeke!.. Hakuna haki wala haki haitatendeka iwapo wafuatao hawatajiuzulu au kuchomolewa na Kikwete kupisha uchunguzi:1. Waziri Nchimbi;2. Mkuu wa mkoa wa IRINGA; 3. RPC;4. Mkuu wa wilaya;5. OCD; na 6. mkuu wa upelezi mkoa (RCO), 7. Chagonja.
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama kweli serikali ya CCM haiusiki na mauaji/utekaji kwa namna yeyote ile, kwanini wanaogopa tume huru?
    Only FOOL atakayeamini maelezo ya kujisafisha/kuitakasa serikali ya Chama cha Mapinduzi
     
  4. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapa tume huru tu ndio kiboko yao wakiwemo na wachungaji,mashehe,na waandishi wa habari wenyewe.
     
  5. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nape anaogopa moto maana anajua kuwa watanzania wanafahamu vema ujinga anaoongea kila kukicha. Kwa hili la maisha ya watu anajua atapigwa mawe kama bosi wake
     
  6. M

    MSEMEA JAMVINI Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa mnaenda kwenye mikutano kutafuta seriklai itamuua nani jamani mkizuiwa msikilize amri....by the way nyie mnaandamana viongozi wetu wako kwenye raha zao nyie jua lenu mvua yenu acheni hizo...
     
  7. i

    iseesa JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache waendelee kujitanua tu. Siku zao ziko karibu. Wataruka wakirudi watakuta "mti wao wa kutua" umeshakatwa na CHADEMA, sijui watatua wapi.
     
  8. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,354
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Saidi Mwema! added to the list
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Apo twacheza na variable 2 tuu ie ccm na serikali
    Kama serikali hauisiki then ccm wanahusika and the vice versa is the case
     
  10. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Jiulize kwanza kama utawala wa sheria wanaujua?
     
Loading...