Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ni nani mbaguzi hapa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, May 10, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    NAPE NNAUYE KATIBU MWENEZI WA CHAMA CHA MAPINDUZI NAOMBA UNIFAFANULIE PAMOJA NA WATANZANIA WENZETU HUHUSU HUU UTATA WA MISIMAMO YAKO.
    TOKA JUZI UPO KWENYE VYOMBO VYA HABARI UKITOA UFAFANUZI KUHUSU MANENO ALIYOYATAMKA MBUNGE WA ARUMERU NDG JOSHUA NASARI NA KUUITA NDIO MSIMAMO WA CHADEMA KWA HIYO CHADEMA NI WABAGUZI,SASA NAOMBA TUANGALIE HIZI KAULI MBILI TU HALAFU TUJE NA JIBU LA JUMLA KWA WATANZANIA.
    NA KWENYE JIBU UTAKALOTOA HAPA WATANZANIA WATAKUHUKUMU NALO.

    A.WAKATI AKIWA KWENYE KAMPENI MERY NAGU AMBAYE NI WAZIRI MWENYE DHAMANA KATIKA SERIKALI AKIHUTUBIA KWENYE MKUTANO WA KAMPENI KULE ARUMERU ALIWAAMBIA WANA ARUMERU WAAMUE KUICHAGUA CHADEMA JIMBO LIENDE LIKIZO AU WAICHAGUE CCM WAPATE MAENDELEO.
    KUMBUKA NAGU HAKUYASEMA HAYA KWA BAHATI MBAYA NA HAJAWAHI MAHALA POPOTE KUOMBA RADHI,HUYU NI MTU WAJIKONI KWENYE SERIKALI NA CHAMA,ANAYAJUA YALIYOPANGWA NA CHAMA NA SERIKALI.
    SASA KWA KAULI YAKE AMBAYO HAJAIPINGA NI KUWA MAJIMBO YOTE YALIYO CHINI YA CHADEMA YAPO LIKIZO.

    B.TAFUTA KAULI ZA WASIRA NA OLE MEDEYE NA LUSINDE NA MKAPA.

    C.CHUKUA NA KAULI YA JOSHUA NASARI AMBAYE ALISIKIA KAULI ZA MAKADA WA CCM NA KUJA NA MAJIBU HAYO.

    MAONI YANGU;
    MAMA AKISEMA AKIWABAGUA WATOTO WAKE KWA MAMBO YALIYOKUBALIKA KIFAMILIA NA MTOTO ALIYEUNGANISHA WALE WENZAKE WALIOBAGULIWA NI NANI ATAKAYEKUWA KATENDA KOSA HAPO.
    KUMBUKA AKIULIZWA SWALI BUNGENI WAZIRI MKUU ALIMTETEA NAGU NA WASIRA AKIZIITA KAULI ZILE KUWA NI ZA KWENYE KAMPENI TU.
    MBOWE BILA KUULIZWA NA MTU YEYOTE PALEPALE JUKWAANI ALISEMA ULE HAUKUWA MSIMAMO WA CHADEMA,SASA BWANA NAPE UNATAKA KUTUAMBIA NINI KWENYE HILI?
    AU TUKIULIZA KWA NINI HATUJASIKIA MERY NAGU AMEHOJIWA NA POLISI KWA UHAINI WA KUIGAWA NCHI?
    KWA NINI AHOJIWE NASARI KWA KUPIGIA MSTARI JIBU LA MAWAZIRI NA RAIS MSTAAFU?
    KWA NINI HAJAHOJIWA LUSINDE KWA MANENO YA UCHOCHEZI DHIDI YA VIONGOZI WALIOPO KIKATIBA?

    naomba majibu utakayotoa hapa yawe ndio msimamo wa ccm ili watanzania tujue.

    nakutakia kazi njema.

     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nape JF anapaogopa kuliko jehanamu!! Amehamia FB maana uwezo wa kukabili hili jukwaa kwa hoja hana ubavu!! Sana sana utajibiwa na vibaraka wake, ngoja waje......!!
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kusoma na jua ataisoma ila kujibu anaweza asiijibu lakini kukaa kimya nalo nijibu.

    waswahili wanasema kimya ni jibu la mjinga,
     
  4. N

    Ngoksi Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up uliotoa thread kiukwl nasari akulupuka nape asizan kuwa kuna baadhi ya wa2 wake na wamenena kama nasari. Kifup dogo janja kacheza tit for tat is a fair game
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    nape aliwahi kutoa kauli na akanukuliwa akisema hawezi kufanya kazi na kushirikiana na wachaga .... very very insane
     
  6. T

    Tewe JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Unadhani vuvuzela la sisiem litaongea ni zaidi ya propaganda na siasa zilizoshindwa?
     
  7. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni kenge! Njaa ni mbaya sana,
    Ukiona kijana ana tabia za kenge ujue ana tatizo kichwani
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Acheni kupoteza muda wenu adhimu kumjadili mchumiatumbo nape.
    Anafikiri ataiokoa ccm kwa kueneza propaganda dhidi ya chadema.
    Kwa taarifa yake wakati anatapatapa wiki ijayo ninapokea wanaccm ishirini na tano wakiwemo wajumbe wanne wanavua magamba na kuvaa magwanda.
     
  9. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Ritz muamshe Rejao na wenzenu wengine mje kujibu mashtaka huku. Ole wenu mje na U-Lusinde maana inavyoonekana wanaume wamejiandaa kuwabangua makofi.

    Nionavyo mimi, kesi ya Nassari mahakamani ingeambatana na ile ya mineno michafu aliyomwaga Lusinde jukwaani kule Arumeru
     
  10. j

    jackson kanene Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anachowaza nape' ni kujichubua ndio maana mdomo wake unakuwa wa brue,vuvuzela la ccm yenyewe ndio mabaguzi na sio nassari aliyesema kweli.
     
  11. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Ameshaisoma kaka kafyata mkia
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Yaani mnaacha shughuli zenu mnamjadili huyu mpaka mkorogo Nape? Huyu hana kichwa cha kujibu hoja sana sana ataleta mipasho.
     
  13. S

    STIDE JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mnajisumbua tu Nape hawezi akaingia humu!! Anaogopa kuumbuliwa!!
     
  14. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwani alichokosea nape kipi kweli ukipenda unaona chongo
     
  15. Bitende

    Bitende Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni mic ya ccm nashangaa kwanini mnajadili mic hata yeye naamini huwa hakubaliani na yanayo fanyika lakin atafanyaje alishageuzwa kuwa kisemeo cha magamba
     
  16. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nashangaa sana wanaofanya ubaguzi au wanauwa watu au wanaofanya Uwizi hawachunguzwi wala kuchukuliwa hatua yeyote lakini akitokea Mtu kutoka Upinzani akakosea tu kidogo kwa Matamshi atasumbuliwa mpaka basi..

    Mfano: 1. Watu wameiba Trillions of money za walipa kodi tuko nao mtaani wanajivinjari na MaVX V8 za serikali.
    2. Watu wameingia mikataba ya Madini na Nchi inapoteza Matrilions kila kukicha bado tumewakumbatia wezi.
     
  17. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nape anafikiri anaijenga ccm kwa kueneza fitina chadema mbona capteni john komba alishawahi sema kama serikali ya ccm imeshindwa kuwahudumia watu wa mbamba bay ni bora wakajiunga na malawi nchi jirani kwa sababu huduma zote za msingi wanazipata huko,tatizo la nape ni kiazi!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. n

    nketi JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape anachezea bomu ambalo waliomtangulia wamelitega......yeye ni vuvuzela tu hana lolote/.......sijawahi kuona kijana mnafiki km nape...yeye mwenyewe anajua ccm ni chama cha kihuni na aliamua kuondoka kwenda kuanzisha ccj alafu akaona atakufa njaa akona ngoja arudi amalizie pesa za kifisadi za ccm....sasa namuuliza nape hizo pesa za ccm zikiisha utaenda wapi?......
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Baada ya kampeni za arumeru nilisikia akina kibamba na wanaharakati wengine wakidai wataenda kufungua kesi dhidi ya wabunge wa ccm waliotukana kwenye majukwaa,amabapo hiyo ni kazi ya jeshi la polisi.sasa nimuulize nape polisi wapo kwa ajili ya kulinda usalama wa ccm?
     
  20. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Alaaaaaa! kumbe ndo maana vipodozi vyenye viambata vya sumu vimezagaa madukani kumbe ni ruhusa ya serikali ya CCM ili wajichubue wang'ae
     
Loading...