Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ni mti wenye matunda unaopigwa mawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Greater thinker, Sep 17, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mimi nina amin mtu anayekaa na kumkashfu au kumtukana bwana Nape Nnauye ni hana akili timamu..
    Kwa sababu kat ya watu kumi wacompenda nape kwa sababu ni wawili tu na hakuna mwenye sababu za mcng hakuna hata mmoja,cjui ni wanafuata mkumbo au ni NAPE DISEASE ambao wanaugua na unaambukizwa kwa wale ma SHALLOWEST THINKER...kwako mtu mzima Nape endeleza harakat zako kwa kupinga ufisad achana nao hao wapuuz wanaoku2kana humu jf na fb..kaza buti mzaz i believe u'l become our PRESIDENT in ze later yearz
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Unfortunately no. Nape alikuwa na well wishers wengi alipoingia kwenye siasa, na huenda ni kutokana na backaground yake. Hata hivyo alishindwa kujijengea jina kama mwanasiasa aneyepigania maslahi ya Taifa na kujiweka kuwa mwanasiasa anayepigania masalahi ya chama chake na yake binafsi. Angejifunza kuwa wanasiasa wote wanohesihimiwa popote pale duniani wamekuwa na sifa za utaifa ambazo ndizo zinazowafanya wang'are. Utendaji wa Nape umekuwa unalenga mambo mawili tu: CHADEMA na MAGAMBA, as if hayo ndiyo matatizo ya nchi hii. Alifikia kupandikiza majani kwenye uwanja wa ngege wa KIMATAIFA huko Sumbawanga na kudai hayo ni maendeleo yanayoletwa na CCM kulinganisha na CHADEMA! Mtazamo wake kwa maendeleo ya Tiafa hili ni mdogo sana, ila lengo lake ni kushindana na CHADEMA kama alivyotangza mwenyewe kutuma wawakilishi kwenye mitandao yote!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    kuanzia lini mchicha ukawa mti?
     
  4. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    The only thing which we are doing in Africa we are folling ouselves everyday we dont talk truth thats is what will make us behind. If we were scientist we would not even event food we cant. Tukitaka maendeleo tuzungumze ukweli sio just covering for for sake of our selfishness.
     
  5. l

    linux2011 New Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    songa mbele Nape, vijana tuko nyuma yako.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    utakuwa mti wa ma funza..lakini nape hawezi kuwa mti wa matunda hata mlimao hawezi kuwa
     
  7. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nape amjetitolea kuwa wakili wa shetani 'an advocate of the devil' keep it up bro.
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    MHhhhhhh kama Nape ndo mnamuona mti wenye matunda ndani ya CCM basi uwezo wenu ndo umefikia kikomo, kwa ujumla CCM hamna jipya la kutuambia watanzania hata kidogo. Nyie mbona hata Makamba mlikuwa mnamuona bora lakni mkamtoa basi mgonjwa akifikia hatua za kufa husema maneno mengi sana poleni sana CCM maana zama zenu sasa zinafikia tamati.

    Mpeni naye U- Dr. kama baba yake na riziki namba moja.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    matunda gani..............labda MTI WA MIFUDU
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha Nasikia Anampigia Magoti RA akasafishe jina lake Igunga ili baadaye aje tena JF kuwatambia CDM " Mlisema siendi Igunga Mbona Nimeenda" Ha ha ha RA 4 - Nape 0
     
Loading...