Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ni mahiri kuliko wakonwe CCM??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, May 12, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Bado na jiuliza hivi huyu mwanasiasa Nape Nnauye ni mahiri kuliko wakongwe aliowakuta ccm??Hivi nikisa gani leo atakuja nacho chakumlipua Dr (Phd) W.Slaa??Dr Slaa nikashifa zipi anazo zitakazo tingisha siasa za dr Slaa??Nimangapi Dr Slaa kayaeleza kwa serikali na wao kukiri nawengine kuwajibika??Mbona hatukuwahi kusikia Bomu la kumuyumbisha??Je leo Nape atakuja na Bomu gani jipya??Hivi anajilinganisha na Dr PhD??
    Mimi bado sitaki kuamini maneno yake kwani najua mbio za sakafuni mwishowake huwa ni ukingoni!!Liliopo mbele ya Nape ni juu ya matamshi yake aliyoyatoa ya kuwapa siku 90 Mafisadi wa CCM wawe wamejiuzu nyazifa zao hapo ndo tutajua kweli anayoyasema anaweza kuasimamia!!.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nikashfa gani kubwa ya dr zaidi ya mke alietelekezwa! Hv yeye anaweza kumzidi makamba kwa propaganda!?
     
  3. u

    uncle mimi Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo anatumiwa na kikundi cha mafisadi kukemea ufisadi.ndiyo maana hata mikutano yake imekosa mvuto,mimi namshauri nape arudi kwa mafisadi aombe pesa ya kuhonga wananchi ili aweze kujaza mikutano yake kama alivyokuwa akifanya jk wakati wa kampeni kubeba watu kuja kusikiliza usanii wake.pia nape tutapenda kujua alipataje nyumba ya urafiki kama si kwa njia za kifisadi?.kwanza hajui hata sera za chama chake kuwa ni kulinda mafisadi.nape rudisha kadi ya chadema.
     
Loading...