Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Ni lipi unaloweza kujivunia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amiliki, Jul 7, 2012.

  1. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ulipoteuliwa tu katika nafasi uliyonayo, ulianza kwa mkwara mzito, ukijidai eti unataka kukirudishia "mvuto" chama uliopotea miongoni mwa jamii (sijui ni nani aliyekwambia kama CCM wamapoteza mvuto!). Kutekeleza mpango wako, ukawa unapita kila mahali na kelele za kujivua gamba huku ukirusha makombora ya kashfa kwa Edward Lowasa (bila hata kuheshimu mchango wake kwa chama ukiachilia mbali umri wake na kuulinganisha na wako). Ukatupa matumaini makubwa kwamba wale uliowaita mapacha watatu ambao ni Lowasa, Chenge na Rostam, ndio ulikuwa mwisho wao kwenye ulingo wa siasa. Ukiacha Rostam aliyeamua kuondoka mwenyewe kwa kuondokana na Siasa za majitaka, waliobakia wanaendelea kuwepo tena kama haitoshi wameendelea kupata nyadhifa mbalimbali kupitia kwa wanachama wengine wa CCM. Je Nape kule kujivua gamba kumeishia wapi? Au umekuwa Staaring wa kihindi ambaye umekufa kabla ya movie kwisha!
     
  2. K

    Kitungamirwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawezi kujitokeza kukujibu. Hata pro magambaz hawawezi kujibu hili. Weka thread ya kuiponda CDM uone wanavyomwagika
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maana toka ametuambia anakirudishia mvuto chama, tunachoshuhudia ni kitu tofauti. Katika chaguzi ndogo, magambaz wamekuwa kama mlevi anayeangukia tumbo, na kuacha masaburi juu, ili wanaoyahitaji wayashughulikie. Anabisha!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Atajivunia kuleta mabadiliko makubwa nchini. Wanaiua ccm na kuweka mazingira ya kukijenga cdm. Hii itaishia kwa cdm kuchukua nchi na ccm kuwa chama cha upinzani. Ni jambo litakalomfanya akumbukwe kwa muda mrefu sana na kumpatia heshima kubwa kama kaburu Fredrick de Clack wa SA!
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Atajivunia ujasiri wa kujitokeza kutetea chama kilichochafka kwa muda mrefu bila kupopolewa au kuzomewa
     
  6. Mtumbatu

    Mtumbatu JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 319
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Inaonekana wewe current affairs zinakupita mbali Dr. Nape ana mengi ya kujivunia na karibu atatoa kitabu (His Diary on Inner Circles of CCM) na kule Korogwe chuo cha CCM tushampa PhD ya heshima, unataka nini tena kaja Songea mmemtandikia kitenge apite kama mfalme huyaoni hayo, uko kwenye njozi njoo sisiem uzaliwe upya.
     
  7. RUCCI

    RUCCI JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,685
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    Hujajibu hoja, swali ni kwamba ishu ya kuvua gamba imeishia wapi?
     
  8. Mtumbatu

    Mtumbatu JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 319
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Kuvua gamba ni falsafa kama ilivyokuwa Azimio la Arusha au Ujamaa na Kujitegemea unataka nini zaidi ya hapo, la msingi tuko juu sisiem
     
  9. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kweli povu lako limefikia pabaya. Je Nape kasema kujivua gamba ni falsafa au ni maelezo yako binafsi?? Kwa namna nyingine unaeleza Kuvua Gamba kuwa ni falsafa zilizoshindwa kama vile Azimio la Arusha. You shot yourself in the foot, buddy!!
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ofcourse, mpo juu ya ukucha!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukisikia neno kukurupuka ndo hayo mambo alofanya nape!
     
  12. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuhakikisha chama cha zamani(ccm)kinapoteza uaminifu hata baada kufanya mabadiliko na yeye kupewa mic.
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu pindi ccm itakapoondoka madarakani kamwe usijekutegemea chama hicho kuendelea kuwepo tena, lazima kitakufa 7bu viongozi wake ni walafi wa madaraka watahamia chama kitakachokuwa madarakani na kukwepa kutofunguliwa mashtaka kwa ufisadi walioufanya na wanaoendelea kuufanya sasa!
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli nape na lusinde hawana tofauti kabisa nilisikiliza mahojiano yake na mtangazaji wa redio wapo kuhusu muhisani alietoa hela kwa cdm juma hili kwa kweli nape ana maneno wachafu akafikia kumwambia mtangazaji ana pepo. kwa kweli nape ni sifuri.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Wenzake wana PHD ya kukaa darasani yeye anayo ya kupewa tena 7bu ya hicho chuo kinajipendekeza kwake yeye aliyeko madarakani. Pia kutandikiwa vitenge ndo jambo gani hilo la maana aloitendea rip ccm?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda kwakumsaidia kujibu ni kwamba endapo mapacha watatu wakijivua gamba ujue hilo gamba litaondoka na wengi kuanzia m/kiti wao na wengineo wengi kwenye chama chao
     
  17. Mtumbatu

    Mtumbatu JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 319
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    nani kasema falsafa ya Azimio la Arusha imeshindwa? kwa ushahidi upi, Nape ni mwanchama kama mwanachama mwengine si lazima yeye asemse katika Sisiem tunafuata mwongozo wa Chama sio kauli ya nape na kujivua gamba ni falsafa kama nyengine meaning haina mwisho katika uetelezaji inaweza kuchukua hata miaka 100 kukamilika la msingi hatuja abandon kujivua gamba
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Nape na dhaifu jk wanajivunia kuingia kwenye historia ya kuua ccm na kuipa cdm chance ya kuwin
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Nape si uje ujibu hoja siku hizi jf unaiona ya moto na tangu ulivyoambiwa ulete kadi yako ya ccm ndo ulipotimua mbio
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    amejitahidi ku attain sifa ya uvuvuzela...kupiga kelele za kujivua gamba nchi nzima halafu mwisho na rais mwenyewe anafahamika kuwa ni gamba
     
Loading...