Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ngoja nikusaidie,,,,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Jun 6, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Najua nafasi uliyonayo ni nafasi za watoto wa vigogo ila hilo tuachane nalo.
    Ndugu yangu nape kazi unayofanya kukiimarisha chama chako kwa mikutano na maandamano ni kazi bure. Nini serikali yako ya CCM ifanye ilikukiimarisha chama:-

    (1)kupambana na mfumuko wa bei ya vyakula na huduma za msingi zinazomgusa mwananchi moja kwa moja.

    (2)kuongeza pato la mtu mmoja mmoja, hii hasa kwa wafanyakazi,wapeni mishahara itakayowawezesha kuishi,tofauti na hapo hawa ndo watakaowamaliza 2015...mkilifanikisha hili nakuapia hamtapata upinzani wowote
     
  2. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Counter attacks za CCM kwa CHADEMA zilipaswa zije na maudhui ya utofauti kati ya chama Tawala na Chama Kilicho nje ya Utawala. Badala ya kwenda kwa mkakati wa kushambulia majukwaani, CCM ingeshambulia kero na matatizo yanayoipa CHADEMA nguvu majukwaani na mitaani.

    CCM ingelipiza kwa kutafuta suluhisho na kuondoa matatizo yanayozidi kuwa sugu na ambayo kwa vyovyote yataleta madhara makubwa kwa jamii na Taifa siku si nyingi.

    Kwa mfano;


    1. CCM ingejidhatiti katika kubuni na kutekeleza mikakati inaokabiliana au kutoa suluhisho la changamoto ya ajira hasa kwa vijana (Nape Jr tuwasiliane kwenye hili).
    2. CCM ingehakikisha gharama za maisha hazipandi kupitia utekelezaji wa sera na maagizo ambayo imekuwa ikitoa

    Hivi vitu vikifanyika wala huitaji kwenda majukwaani ili uwafundishe watu uongo wa CHADEMA. Watanzania wa sasa wana macho yanayoona, masikio yanayosikia, akili zinazochambua mambo na utashi katika maamuzi. Suala la CCM nao kwenda na maneno matupu ilihali tayari wana dola, ni kumwongezea CHADEMA "Benefit of Doubt" kwamba labda huyu anaweza kufanya kweli akipewa dola.

    Wanachokisema CHADEMA si kigeni; CCM pia inakijua, Lowassa anakijua na Mh. Rais naye anakijua tena kwa ufasaha kupiti Ripoti Maalumu ya Uchumi aliyopewa mwaka 2007.

    Bora serikali ya ccm ikaonekana inasaidiwa/inaamshwa na wapinzani kufikiri/kutenda kuliko kukataa mapendekezo yao, huku isifanye lolote kubadili hali mbaya kwenye jamii. Yale yanayotekelezeka na kuleta ustawi kwa Watanzania yapokelewe. Mfano, Mkapa alikubali kuondoa kodi ya kichwa (hii ilikuwa sera ya CUF) lakini ilileta unafuu na kuwanufaisha Watanzania wote.

    Iwapo ccm watakuwa wakifanyia kazi kwa vitendo, haraka na ufasaha mambo ya msingi yanayoipaisha CHADEMA, nguvu ya CHADEMA na mvuto kwa wananchi unaweza kukabilika. Maana kwa mbinu hii CHADEMA watabaki kuonekana kama Wanadharia na CCM kama Watendaji.

    Tunajenga nchi moja.
     
  3. i

    iseesa JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said CHEMPO. Good advice to Nape kuliko kazi anayofanya sasa ya kujaribu 'kuupaka upepo rangi' au kujaza upepo kwenye gunia la katani
     
  4. K

    KIMBULU Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape na wenzake wanajua yote hayo ILA Upeo wao wa kuyashughulikia na serikali yao ndo umefikia hapo.

    Kama unategemea mengine utasubiri saana tu.

    JAMANI yale yanayohitaji rasilimali fedha, serikali haina.

    Mfumo wa bei kwa mfano kuutatua to some extent unahitaji subsidy kwa Importers wa mafuta, fedha ambayo haipo.
     
  5. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wachumia tumbo hao na ccm yao ya kubumba
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Sikio la kufa ...............
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm ishakuwa siku ya kufa nyani.................................
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakubwa! Unapoambiwa "sikio la kufa halisikii dawa" ina maanisha haswa halisikii dawa,......hata CCM wangefanya mema makubwa kiasi gani kwa mtu kama mimi Ruhazwe JR hawanishawishi:,

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    anaenda kijijini kuwadanganya wazee na vibibi ambayo hawajui kitu akiwaambia inflation imeshuka sana wanapiga makofi hawajui hata ni nini wanafikiri labda ni mafuta ya taa.

    wao wanaangalia zile kanga na kofia na tisheti wanazopewa na Nape mengine hawana time nayo ,..hawa ndio watu anaowapenda Nape, si mmeona hapa tumembana anaanza kusema oo njooni na Majina yenu halisi mara aoo mwanaume unajificha nyuma ya ID sasa hizi nazo hoja?

    ccm wanapenda sana kulipa visasi anataka uje na ID yako ili akujue akulishe sumu kama walivyomlisha mwakyembe .
    ccm walivyo na roho mbaya wanaweeza kunywa uji wa mgonjwa mahututi
     
  11. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    CHEMPO,
    Nimekurekebishia maana ulipangua html codes na kuvuluga maandishi ya jibu lako.
    Asante pia kwa kuanzisha mada
     
  12. m

    mwanawaadam New Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni mnafiki sana na kama yeye nimkweli atwambie huyu Rz1 haya majengo anayoporomosha kwenye baadhi ya Mikoa
    pesa kapata wapi kwamda mfupi wa kipindi cha utawala huu? kisha atwambie pesa tunazodanganywa kuwa walirudisha ziko wapi mbona mpaka leo mchanganuo wake hatujui wala zimefaya nini hatujui.je itakuwa vibaya kama tukisema kuwa ndozinaporomosha hayo majengo tutakosea? nape jibu hoja
     
  13. k

    kaka dj Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa jinsi ilivyozoeleka siku zote anaeyekimbizwa umsifu aneyemkimbiza kwani huwa anamuongezea ujasiri na hali zaidi ya kushindana na mpinzani wake, lakini kwa chama kilicho kaa madarakani kukimbilia majukwaani na maandamano ambazo ni "sera za wapinzani"(kwani ndio sehemu pekee za upinzani kujieleza) ili kuwakimbiza uko na wao kuwa walalamikaji zaidi ya watendaji ukizingatia kuwa wameshika DOLA sidhani kama itasaidia chochote wakati huu. waswaili usema maji yakisha mwagika hayazoleki.
     
  14. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pamoja
     
  15. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siyo kweli kwambe upeo wa Nape na magamba umefikia mwisho ila wako kimaslahi zaidi. Nape na wenzake ni wako katika kundi la wanafiki, wasio wazalendo na na wabinafsi kupita kiasi. Ni watu wanaofurahia na kuushangilia umasikini wa watanganyika walio wengi. Kupata kwao kwatosha wengine watajijua wenyewe. Hawajali kabisa hali za maisha duni za baba zao, mama zao, kaka zao, binamu zao na hata rafiki zao. Wajali kwa lipi ilihali wao wamepata!
     
  16. d

    dguyana JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Nape mngemwacha tu wala si wa kujadili. Nadhan anajua ukweli lakini atafanyaje tena wakati yeye ndio anawatumikia waliompa kazi. Kama ni wewe je ungefanyaje?? Mwacheni tu anaujua ukweli ila yupo kazini mwenzetu.
     
  17. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Khaaaaa eti inflation imeshuka wanajua mafuta taa umeniacha hoi
     
  18. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    ni heri uende mochwari ukaelimishe maiti kuliko kupoteza mda wako kumuelimisha mtu kama Nape
     
  19. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    too late..
     
  20. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    niambie dogo nasikia leo mmetia timu hapa skul
     
Loading...