Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ndani ya Twanga....

Discussion in 'Entertainment' started by KIM KARDASH, Mar 13, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [h=2]Saturday, March 10, 2012[/h][h=3]*NAPE NNAUYE ASAKA NAMBA JUKWAA LA TWANGA, AMUACHA HOI ASHA BARAKA KWA KUIMBA NA KUPIGA VYOMBO VYOTE[/h]

    [​IMG]
    Hapa Nape akipiga gitaa la Solo. Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye, jana alipata fursa ya kipekee kujiunga na Bendi ya Twanga Pepeta "Kisima Cha Buruduni" na kufanya nao mazoezi ndani ya ofisi za Aset zilizopo Kinondoni.


    Baada ya kufanya makamuzi ya nguvu ilidhihirika wazi kwamba ukiachilia mbali siasa Nape ni msanii mkali wa kuimba, na kupiga vyombo mbalimbali vya muziki.


    Aidha Mkurugenzi wa Aset Asha Baraka alifurahishwa na kumshukuru sana Nape kuja kuwatembelea na kuwapa sapoti, vilevile alimuahidi kuwa nafasi yake itakua wazi kwenye bendi mara tu atakapo amua
    kuachia ngazi kutoka katika jukwaa la siasa na kuamua kujiunga katika tasnia ya muziki.
    [​IMG]
    Nape, akizichapa Tumba katikati ya Sebene.
    [​IMG]
    Nape akicharaza Gitaa la Besi..
    [​IMG]
    Nape, akikaanga 'Chips' yaani akizichapa Drams, ''Hiki kipaji we acha tu''....
    [​IMG]
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ngoja magwanda waone hii.

    Halafu tunataka mechi ya mpira, mchezo unaopendwa na wengi, wabunge wa CCM na wa CHADEMA. Kama magwanda hajalambwa kila mmoja bao moja pamoja na ma reserve wao.

    Hata DJ aliyemfundisha u DJ Mbowe ni kada, hawana pa kutokea.
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi mboe kumbe nae amewahi kuwa dj eeh?nchi kuna siku itakuja kuwa na rais "disco joker" kumbe.
     
Loading...