Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nauye:Tanzania ina wenyewe na wenyewe ni CCM.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kampini, Oct 8, 2011.

  1. K

    Kampini Senior Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kauli ambazo wanasiasa wanatakiwa kuepuka ni kauli za kichochezi. Nilihuzunika sana nlvomsikia Nape akiwahadaa Watanzania kuwa Tanzania inawenyewe na wenyewe ni CCM. Sijajua kama Katiba inasema nchi hii ni ya chama fulani,kabila,wala dini. Nape Nnauye anatakiwa kuwa makini na kauli zake. Mie sitoshangaa kesho akisema Tanzania ni ya wapagani au Waislamu au basi ya Wakristu au wachaga au wasukuma. CCM wawe makini na watoa kauli kama hizi za Nape.
     
Loading...