Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, Nani rafiki wa kweli wa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, May 31, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sasa naona inagombana na kilamtu.

    Iligombana na maaskofu kwa kushindwa kudhibiti wizi wa raslimali za taifa na rushwa.

    Ikaomba urafiki na mashehe ila sasa inagombana nao kwa kushindwa kuwapa maakama ya kadhi na kuvunja muungano

    Kwasababu inapesa ikaioa CUF na juzi imeoa mke wa pili NCCR mageuzi. Wanaichuna pesa tu.

    Sa namuuliza nape Nani rafiki wa kweli wa CCM?
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAFISADI NDIO WENYE CCM NA B4 2015 NAPE ATATOSWA KAMA HUAMINI NENDA MLIMANI MUULIZE MKKU WA KITIVYO KIPYA CHA CHUO WAKUPE MIKAKATI YA KUMMALIZA KIULAINI KIKWETE KAMLENGESHA TU:lock1:
     
Loading...