Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE: Nalipenda sana gwanda la CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGAMBA MATATU, Apr 2, 2012.

  1. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
    Katibu wa Itikadi na Uenezi wa NEC Chama cha Mapinduzi (CCM) Bw.Nape Nnauye akiongea na waandishi wa habari leo katika ofisi ndogo ya chama hicho zilizopo mtaa wa lumumba jijini Dar es salaam, juu ya uchaguzi mdogo wa ubunge ulifanyika jana katika jimbo la Arumeru mashariki, ambapo mgombea wa CHADEMA Joshua Nasari ameibuka mshindi kwa kura 32.972, chama cha mapinduzi kimekubali matokeo hayo yaliotangawa na Tume ya uchaguzi leo asubuhi


    Nape kwa niaba ya Chama cha Mapinduzi amempongeza kijana Nasari na kusema "Tunampongeza Joshua Nasari na hakuna hujuma yoyote uchaguzi ulikuwa huru na haki", lakini pia akawapongeza wananchi wa jimbo la Arumeru kwani hiyo ndiyo Demokrasia yao.

    NIMEAMUA KUTUMIA VAZI LA CHADEMA KWA KUWA NALIPENDA ; NIMEKOSA UVUMILIVU, KIDUMU CCM

     
  2. B

    Berenice Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamia kabisa cdm
     
  3. f

    frenki katto Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmh mi sisemi
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hana jipya, Mzee Makamba na timu yake walikuwa ma failures, ila hawakuvunja rekodi,
    am telling you, Hawa waakina nape wataharabu mara 50 zaidi hata ya akina Makamba na Kichaa wake Tambwe Hiza
     
  5. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nao huu ni uungwana japo kidogo
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,156
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    Nappe mwili ccm roho chadema.
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatufiki 2015 ama nape atahamia cdm au ataachana na siasa uchwara
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,182
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Mwache aendelee kukaa CCM,ili ajenge Upinzani!!!
     
  9. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Atahamia tu mda c mrefu, anajiandaa kisaikolojia kwanza.
     
  10. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Love it. Welcome Nape I know u kaka 50 CCM 50 Chadema. Ila tunataka uwe Mia Kwa Mungu(CHADEMA), achana na hao wezi watakufikisha motoni
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nape ameshaichoka Magamba kwani alichokuwa anakipigania Magamba hakitekelezeki , anaambulia matusi na fedhea.Anakaribisha kambi ya wapiganaji wa kweli.
     
  12. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na January anamuogopa baba yake but anaitaka sana Chadema
     
  13. o

    omokaruka mwikizo Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Nape yuko CCM kimwili roho yake inapenda CDM au chama kingine na sio CCM
     
  14. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie huwa namuonea sana huruma nape anavyoandamwa hapa na wanajf ila hajiulizi ni kwanini!
     
  15. n

    nketi JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waacheni waweweseke, itafahamika tu. Jana tumemsikia six anaponda ccm, juzi tulisikia mwakyembe anafanya maandalizi ya mwisho kuhamia cdm, leo nape.
    Nawashauri waunde ccj nyingine ila wawe serious kuliko kipindi kile.
     
  16. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sure! Maana huyu jamaa washikaji wake ni mnyika na zitto!na wa mwelekeo unaofanana kabisa! Atakuwa fired muda si mrefu!
     
  17. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    karibu CDM
     
  18. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Honestly zamani nilikuwa nakuaminia sana Nape ila tangu upewe hilo jicheo baaaaaaasi mitizamo yako ikawa inapotea welekeo na maneno yako yakawa si matendo yako! Wewe ni kijana sana na ninajua hunaugonvi na CDM nakushauri tu ujipange ili baadae uje uunganishe nguvu kukomboa hii nchi. I know you know better than me jinsi nchi inavyotafunwa na mpaka sasa na ninavyojua mimi ni kwamba wewe si mmoja wa walioifilisi nchi hivyo kuhamia cdm hakutakutia hatiani bali utakuwa umeamua kwa maslahi ya nchi
     
  19. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndio mambo ya kufata hulka za baba,harufu ya magamba kupata pigo na kuondokewa na kijana wao Nape kasoma alama za nyakati.
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Gwanda lake feki, sie chadema huwa twatumia rangi hiyo kwenye misiba!
     
Loading...