Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape nakupongeza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MJIMPYA, Jun 23, 2011.

  1. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa sisi wapiga kura tusio na ushabiki wa vyama au viongozi, tunafurahishwa kuona siasa balanced.
    Tulizoea kusoma habari za upande mmoja hasa hapa JF, lakini baada ya JK kumteua kijana Nape ameleta changamoto.
    Kwa sasa hata wale waliozoea kutoa tuhuma kila siku, sa hivi wako makini kupanga hoja zao maana wanajua yuko wa kuwajibu. Hivo hivo hata CCM kwa sasa nadhani hawawezi kujisemea tu make wanajua wako wanaofuatilia kuona kosa.
    So mkuu Nape nakupongeza na ukiwa na nafasi wape vijana ili mlete siasa zenye mvuto na si za kizee tu.
     
  2. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado siku 13 kuwatimua mapacha 3
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama unampenda mwite nyumbani umpe chai!...Hapa hapendwi mtu!
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wewe ni ccm bana
     
  5. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Siasa zipi zilizo balanced ambapo Serikai ya CCM inayaongezea makampuni ya madini misamaha ya kodi ili hali bajeti yetu inawategemea wafadhili kwa kiwago kikuba kiasi hichi? Sasa nini maana ya kuwa Sekreterieti imara ya chama kama inashindwa kutoa uongozi kwa Serikali yake. Kifupi CCM imejijengea utaratibu wa kuwa na Serikali isiyisimamiwa ipasavyo na chama hivyo akina Nape ni matarishi wa vinaka uchumi waliowekwa Serikalini na CCM.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hakuna lolote ni usanii mtupu!!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wacha porojo wewe,hana lolote huyo.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapa tunataka hoja za kujenga nchi yetu masikini!!
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni mzamani si kama jina lake linavyosomeka!!
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    (Hapo kwenye red) anawajibu mwenyewe au ni wale vijana walioajiriwa kwa jukumu hili!? ....loh, hata tangazo la kazi hii sikuliona popote, ningeomba pia
     
  11. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaaiiiiiiii mbona inaonekana uko upande wake?????
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bado siku 13
    mtaweza kujua nani atamtoa
    nyoka pangoni
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    nilishasahau muda, patamu hapo!!
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bado siku 12 maana ya leo imeisha
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    "In wartime, truth is so precious that she should always be attended by a bodyguard of lies." – Sir Winston Churchill (1874-1965) Prime Minister of the United Kingdom
     
  16. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeona ni vyema nimpe angalizo K/mwenezi wa chama cha CCM ndugu Nape, Ni ukweli kwamba CCM ilipofikia sasa kujivua Gamba haiwezekani ila ninaloliona mbele ya chama hiki ni kifo cha mende.

    Nimesoma Gazeti la mwanahalisi tuhuma nyingi wanazorushiana waheshimiwa mbalimbali wanaowania kiti 2015 kupitia chama hicho ni dalili ya kujiangamiza kabisa. Membe against Lowasa, Uswahiba wa Lowasa , Kinana, Membe, Rostam na Sita uliokuwepo awali umegeuka kuwa wadui miongani mwao.

    Mara tunasikia Lowasa amedhamiria 2015, Sumaye asemi lolote lakini bado yumo, Sitta, Membe mwenyewe, Mwandosya japo yuko kimyakimya, Uwezi ukaacha kumzungumzia Kigoda maana alikuwa swahiba mkubwa wa Beni, na pengine bado anauchungu wa kudondoshwa na wengine wengi. Kinachoendelea sasa ni kupigana vijembe ndani ya Chama hicho. Nakumbuka Msekwa alipojaribu kumunyooshea kidole EL kuwa harakati zako za 2015 zitakiharibu chama, yeye alijibu kwani kuna dhambi kufanya hivyo au kuna mtu mumemuandaa ? Msekwa akanyamaza

    Hayo machache tu, leo hii Nape unazungumzia kujivua gamba kwa kuondoa mafisadi ndani ya chama chako wakati jambo dogo la kukijenga chama ili kitengamae limekushinda ?

    Yapo mengi yanayoonyesha chama hicho kuendelea kuwa Imara ni jambo lisilowezekanika, mtafanyeje ili CCM iaminiwe na watanzania ?
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    Yote tisa, kumi mapacha watatu wang'oke magamba, porojo hatutaki
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Si utumie facebook yake unaandika porojo kwa lipi alilofanya unajua nape ni mbaguzi mpayukaji mropokaji
     
  19. m

    mkali wa leo Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape hongera sana kwa kubalance mana hao wajinga walifanya jamii f yao
     
  20. m

    mgheni amani Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa namtazama EDWARD LOWASA akichangia hoja bungeni kwa mara ya kwanza toka ajiuzulu, lengo ilikuwa kupima nguvu na uwezo alionao ndani ya ccm baada ya propaganda ya kilivua gamba iliyoanzishwa dhidi yake ukweli ni kwamba Nape anajihangaisha na ukweli wa mambo ni kwamba waliompa hii kazi hawana nia njema na future yake kwani watammaliza mtoto wa watu kisiasa namuonea huruma kwani bado kijana mdogo anapaswa ajiulize kwanini wakubwa wake akiwamo mwenyekiti wake hathubuti kunyanyua mdomo dhidi ya LOWASA? Nape nakushauri swala la kuvua gamba wamekutupia zigo huwawezi hata kidogo wamekudhidi umri na hata ushawishi wewe endelea na kazi zingine za chama ambazo hata hivyo zinaboa kwani wananchi wamekata tamaa na nyie
     
Loading...