Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na Zitto mbona hawasikiki Arumeru Mashariki?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ulimakafu, Mar 28, 2012.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Katika harakati za kampeni za Ubunge huko Arumeru Mashariki sijawasikia wanasiasa maarufu Nape Mnauye na Zitto Kabwewakiwanadi wagombea wao huko.Kulikoni?
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Nape ni kwa sababu ya beef lake na Lowasa,Zitto hataki nyota ya kuandikwa magazetini ifukiwe na Joshua Nassari,Vicent Nyerere,Mbowe na Dr Slaa ha ha I am the boss
     
  3. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Zitto yuko ktk kampeni za chaguzi ndogo za madiwani! Alikuwa Mwanza now yuko Songea.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kule hamna unafiki ndo maana!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ubunge na udiwani kipi kina tija?Kuna jambo....
     
Loading...