Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na Suala la Vitambulisho vya Taifa; Maoni yake FB yajibiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tindikalikali, May 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Licha ya kupewa ushauri wa maana hapa jf, nape kaendeleza post zake zisizojitosheleza, baada ya majuzi kupost "chuo kik8 cha dodoma", leo kaandika "mchango wa vitambulisho vya taifa/utaifa katika uchumi", kilichofuatia ajajibu hata post moja iliyohitaji msimamo/ufanunuzi wake.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nape amechanganyikiwa ! Anahitaji maombi ya wanccm wenzie
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Simuelewi huyu mtu, anaandika vitu ambavyo hata mtoto wa form 2 hawez kuandika
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    du huyu kijana namhurumia,miti yote inateleza balaa!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi bila Nape au CCM hakuna habari nyingine??
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we unataka habari zipi? Zuia wasiseme/kufanya tunayoyaandika
     
  7. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nape ni kilaza. Huwezi kuwa mtu mwenye akili timamu unapiga picha Ofisi ya Mkuu wa Wilaya halafu unabandika FB. Au unajipiga picha unabandika eti maisha ni safari ndefu. I know him very well. Kilaza asiye na mfano. Najua amefika hapo alipo kwa ubini wa baba yake hanga lolote kichwani. Kama huyu anaonekana mpiganaji basi CCM imejifia siku nyingi
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh,
    au ndo kati za katibu mwenezi?
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    alinukuliwa akidai, ccm haikuwah kupata mtu makini wa kujibu hoja za cdm, kama huu ndiyo umakini wake, bas ccm imekwisha
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    isije ikawa kuna mtu kam hack
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu ni kondoo aha ha aha
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    inaonekana hilo taito la "ukatibu uenezi" lina laana,ukipewa lazima
    akili ziruke kwanza
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ni vyema kupoteza muda vijiweni wakati mwingine
     
  14. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole yake nasikia jina lake ni NAPELAPE sasa huko FB angechapalapa
     
  15. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama "umakini" ndio huu, tena kwa kijana mdogo kama yeye, basi si ajabu CCM kimebaki kuwa chama kinachopendwa na wajinga (70%), wachumia tumbo na basi tu wenye kuendeleza majina ya baba zao. Bora nilale zangu mimi. Kila nikilifikiria lichama hili chakavu na haya majitu yanayojiona yana akili kuliko watanzania wote nashikwa na hasira za ghafla
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Miti yote, hata yenye miiba
     
  17. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wee inaonyesha dikteta. lazima upende wanachoandika? mpotezee tu kama ndo hivyo
     
  18. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo kila anachofanya mtu mnaona kosa...
    hata kupiga picha na mkuu wa wilaya na kutundika facebook imekuwa kosa kwako??? umeona facebook page za mbowe na slaa lkn au macho yako yanaona upande mmoja tu ??
     
  19. H

    Honey K JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Takwimu zinaonyesha kati ya walipa kodi 14mill, wanaolipa kodi ni 1.5 mill only...moja ya tatizo ni mfumo wa ukusanyaji kodi na inadaiwa National Ids inaweza kuwa moja ya suluhisho...
     
  20. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la CCM wanathamini makada waliokulia vijiweni pamoja na kubebana kindugu na uswahiba ndani!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...