Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na posho za Wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Jun 11, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nimemuona Nnape kwenye ITV akiongelea posho za wabunge. Nashindwa kuelewa anaongelea kuhusu posho za wabunge akitumia wadhifa upi?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nimemsikia Nape dakika chache zilizopita, anasema wanasiasa wanaoandika barua ndiyo wanaopeleka maneno mitaani, na kutafuta umaarufu usio na tija. Nionavyo ;Nape anazungumzia barua za Zitto zilizopo JF, inaonekana zinamkera sana. Source: ITV HABARI
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyu ni kama tikiti maji haweai kufikilia anapayuka payuka
     
  4. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli ya Nnape kwamba CCM wanapinga kufuta posho zote akisema walimu wanapoajiliwa au kuhamishwa ni lazima wapate posho ni unafiki. Hoja kubwa nikuhadaa umma wakati lengo nikulinda posho kwa ajili ya wabunge wa chama chake wasio na uzalendo. Tangu lini ccm wakaonesha nia ya kuwajali walimu km sio matumbo yao? Nnauye alete hoja za maana kama ana lengo la kuyaokoa magamba. Zitto, Mbowe endeleeni kuwadhoofisha Magamba.
     
  5. oba

    oba JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaishiwa hoja!
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na posho wanazolipwa walimu ni za kujikimu ambazo hazipingwi "per diems" zinazolipwa kulingana na sheria na kanuni za utumishi kuwa mtumishi yeyote anayeajiliwa kwa mara ya kwanza analipwa posho za kujikimu kwa siku kulingana na daraja lake, zinazopingwa ni posho za vikao yaani "sitting allowance"!!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nape ni mchumia tumbo alipiga kelele sana za mafisadi alipokuwa anautaka ubunge wa Ubungo alipopewa ukuu wa wilaya sijui huko Ntwara sijui wapi na hako ka cheo huko Magamba sasa anatia kamata mafisadi men kimya kimya. jamaa hana lolote ni yale yale ya uendelezo wa mambo ya UKOO ktk Magamba. Walimu nao nawashangaa sana tuu miaka yote hii wanaonewa lkn hawashtuki tuu aaaaaaargh wataendelea kuonewa tu hivyo hivyo tu km hawatachagua MABADILIKO!
     
  8. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCeM imekamatwa iwezi tena kuisha habari yake, ngoja tusubiri , wakiamua kuunga hoja posho ziendelee kulipwa tunarudi kwa wananchi hapo hawatoki ,kama ni nyoka ametandikwa kiwiliwili awezi tena kwenda popote, Nape ameishiwa yaani yeye kila hoja ni kudandia tu !
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yule kama tikitimaji
     
  10. n

    nitasemaukweli Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wameweza kutoa barua za Zitto hadharani then tutawaona wakichukua mic Jumanne kupigania sh. 150,000 kwa siku public. Tunataka barua zao tuzione pia...

    "Ignorance, selfishness, corruptions and ccm ni kitu kimoja
    "
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tukiwa tunaanzisha thread, tuwe makini na headings zetu.
    Ni ushauri tu.
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mbona sasa hivi haongelei mambo ya mapacha watatu?
     
  13. alexpeter0657

    alexpeter0657 New Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe nimemuona lakini cjamuelewa maana anaongelea tena hela ya kujikimu kwa ajili ya walimu,anashindwa kuweka wazi kwamba wabunge waschukue posho maana vikao ni moja ya kazi zao!!!
     
  14. J

    JABEZ Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inadhitibisha kuwa CDM ni chama Kiongozi. Uamuzi wa Zito umeasha mjadala wa kitaifa na kuongeza 'visibility' yao kuliko CCM. Na wananchi wa kawaida wanaona kuwa matendo ya CDM yana nia nzuri ya kupunguza matumizi ya serikali na kuongeza fedha za maendeleo.
     
  15. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Katibu wa Itikadi na Unezi CCM Taifa!
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    hana jipya karumekenge yule.................
     
  17. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ccm wezi wote
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    unashauri nini na katika lipi? Umakini gani unaoutaka?
     
  19. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kawaida yake kupayuka
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nasikia pia amemuandikia katibu mkuu wa CDM ampunguzie posho yake kwa kuwa ni kubwa sana. Zitto sasa anapoelekea kubaya.
     
Loading...