Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na Mwigulu Nchemba wako kijiji cha Nkinga-Igunga leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kuchasoni Kuchawangu, Sep 12, 2012.

  1. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mwigulu Nchemba leo anatarajia kuanza mkutano wake hapa Nkinga hivi sasa Nipo uwanjani kuwaletea kila kitu.endelea kufuatilia.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Je ni maandalizi ya uchaguzi mdogo au ni kuimarisha chama!!!
     
  3. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huko walikula nyama ya mtu. walinyea kambi. kama kuna mtu yupo karibu nao awaambie wanapoteza muda.
     
  4. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona Mwigulu alilalamika sana kwamba wabunge wengine kutoka majimbo mengine walivamia jimbo lake la Iramba na kuendesha kampeni za kisiasa! atuambie sasa yeye huko Igunga ni kwake?
     
  5. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiki chama kwisha sasa,watu walioongoza vurugu,mauaji na matendo ya kihuni na kusababisha chama chao kipoteze kiti cha ubunge mahakamani,wanatumwa tena Igunga?!
     
  6. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwigulu hamnazo
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiviii CCM bado wapo kweli, wale chama cha upinzani baanaaaaaaaa siku izi, kulalamika kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiingi utadhani TLP
     
  8. K

    KINUKAMORI Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu fuatalia mkuu utupe newz, wanafanya nini na je waandishi watakua salama? :bolt:?
     
  9. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Ni ujinga kudhani kuwa unaweza kutumia nguvu ile ile,watu wale wale na kupambana na tatizo lili lile ambalo kwa kutumia nguvu ile ile na watu wale wale ulishindwa kulitatua"
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Tuambieni kama kuna ubwabwa tuanze kujongea, tukipiga mpunga tu tunaanza kutawanyika.
     
  11. s

    shenchonge Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa tufahamishe yananayoendelea
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaaangu u2pe picha mkuuu umesema mwigulu na pepi watakuwepo igunga???
     
  13. papason

    papason JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Waache wajipendekeze pendekeze tuu, kivumbi kikianza tuna wa overtake kama wamesimama!
     
  14. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nyimbo za Komba zinapigwa na vikundi vya akina mama wanaimba watu ni wachache sana.Ninashindwa namna ya kutuma picha mtaalamu wa kutuma picha kwa simu anisaidie.natumia nokia200 Asha.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,745
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Hakuna taarifa zozozte za kiitelijensia za kuwepo uvunjifu wa amani ili huo Mkutano upigwe marufuku na Jeshi la Magamba?
     
  16. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hali ni swari kabisa watu bado ni wachache sana.wanaJF nisaidie namna yakutuma picha kutumia simu niwaletee hapa jamvini.
     
  17. Confederate Spy

    Confederate Spy JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uwezo wa Nape ni mdogo kisiasa.
     
  18. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    jiandae kwa matusi......
     
  19. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
     
  20. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Toka ónline piga picha nyinginyingi, zisave kwenye images yaani kwenye phone memory af ufungue mtandao unapo post utaona sehemu imeandikwa attachments. Bofya hapo kuna sehemu inakuja browse fungua hapo utaona folder la images unachugua moja moja unaupload. Zitakuwa online.
     
Loading...