Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na Mwigulu, karibuni Igunga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nkanaga, Sep 8, 2012.

  1. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    Karibuni sana jimboni hapo kesho jumapili, tuna hamu ya kuja kusikia ufafanuzi juu ya haya fafuatayo, kwa nini mbunge dr Kafumu kapokonywa ubunge? kwa nini makada wetu walipanda na bastola jukwaani? kwa nini mlileta chakula cha msaada kipindi cha kampeni? kwa nini mlitisha kutojenga daraja tusipoichagua ccm? ila pia msiache kusema sababu za kutoka Dar hadi huku Igunga kuja kumrubuni shemeji yetu na kuharibu ndoa yake kwa kutembea naye! Tunafahamu juu ya mauaji ya watanzania wenzetu Morogoro na Iringa, maana vyombo vya habari vimeripoti vema. Karibuni sana, tumeona fuso iliyotangulia.
     
  2. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye red kweli kabisa inabidi Mwigulu awe na ubinadamu na fikra kwanini asijezuie kwenda Igunga! kwani siku ya kesho itakuwa ngumu sana kwa yule mume aliyepigiwa ngoma yake na Mwigulu na nafikiri tifu katika familia hiyo litaanza upya.
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Aseee ina maana mtakuwa na ugeni hivi punde?
     
  4. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Mkuu kama upo. Igunga tujuze jee? Daraja limejengwa

    Na huyo shemeji yetu bado anamume nimeuliza kama aliachika mwigulu abebe huo mzigo wa kumutunza au aozwe
     
  5. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi siwezi kumlaumu Mwigulu kwa kugonga kei ya mke wa mtu. Ilikuwa ni jukumu la mke kukubali ama kukataa. Tutajuaje kama mwanamke hata alisema kuwa hana mume?
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wapopoeni mawe hao hawana maana..wanakuja kuwavunjia ndo zenu...
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,185
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    nawashauri wanaume wa igunga muwe makini na wake zenu kwa kipindi chote atakachokuepo mwigulu huko,ni hatari kwa ustawi wa ndoa zenu.!
     
  8. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kesho sio muingie mitini mlete taarifa kwa wakati maana hamchelewi kula kona.
     
  9. m

    mecy JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaigunga wote mhoji kwanini wanakuja huko kwenu?kwanini wamesababisha jimbo lipo wazi ?wanasera zipi kama sio za kugawa mahndi?ana wakti mgumu sana kwenye jimbo lake,
     
  10. s

    sony wega JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chemba la ngono si mchezo huyo lazima aje tu igunga maana mshipa wa noma umekatika toka aumbuke arumeru
     
  11. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naogopa ban
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Kama polisi wana akili wauzuie mkutano coz kiintelijensia inaonekana aliyeibiwa mke na yule mzinz empty head mchambwaj anaweza kulipiza kisasi
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    funguka banaa
     
  14. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Timueni hayo maizi ya wake za watu.
     
Loading...