Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by George Maige Nhigula Jr., May 13, 2011.

  1. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuwapuuze hawa ccm na DIVISIVE PROPAGANDA Zao, kwani wachaga sio watanzania? wachaga hwastahili kushiriki kwenye siasa za nchi hii? kwanini chadema kama ni chama cha wachaga hawakushinda majimbo mengi au yote kilimanjaro? na wasukuma wa shinyanga ndo wamekipa chadema wabunge wengi? hivi huyu Nape ndo mtu makini ccm wanaejidai? mtu ambae yupo tayali kuwagawa watanzania kwa makabila, eti yeye sio mchaga! this is an offensive statement na hata wachaga wengi ambao ni wana ccm need to call him out immediately!
    Sekretariati ya CHADEMA​

    Sekretariati ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo
    [​IMG]
    Katibu Mkuu
    Mhe. Willibrod Peter Slaa (62)
    Kutoka Karatu, Arusha
    slaa@chadema.or.tz

    Naibu Katibu Mkuu - Bara
    Mhe. Zitto Zuberi Kabwe (35)
    Kutoka Mwandiga, Kigoma Kaskazini
    [​IMG]

    [​IMG]
    Naibu Katibu Mkuu - Zanzibar
    Hamad Mussa Yussuf (33)
    Kutoka Kaskazini Pemba
    hamad@chadema.or.tz

    Mkurugenzi Fedha na Utawala
    Anthony Bahati Calisti Komu (47)
    Kutoka Moshi vijijini, Kilimanjaro
    [​IMG]


    [​IMG]
    Mkurugenzi Bunge na Halmashauri
    John Mrema (33)
    Kutoka Vunjo, Kilimanjaro
    mrema@chadema.or.tz

    Mkurugenzi Habari na Uenezi
    Erasto Kichamo Tumbo (46)
    Kutoka Kisesa, Shinyanga
    [​IMG]


    [​IMG]
    Mkurugenzi Kampeni na Uchaguzi (Kaimu)
    Msafiri Abdulrahaman Mtemelwa (47)
    Kutoka Rufiji, Pwani
    mtemelwa@chadema.or.tz

    Mkurugenzi Mambo ya Nje
    John John Mnyika (31)
    Kutoka Mwanza
    [​IMG]


    [​IMG]
    Mkurugenzi Oganaizesheni na Mafunzo
    Singo Kigaila Masalamakali Benson (44)
    Kutoka Kibakwe, Dodoma
    kigaila@chadema.or.tz

    Mkurugenzi Sheria
    Tundu Lissu (42)
    Kutoka Ikungi, Singida
    [​IMG]


    [​IMG]
    Afisa Baraza la Wanawake
    Mary Jumbe (64)
    Kutoka Mtwara
    mary@chadema.or.tz

    Afisa Kampeni na Uchaguzi
    Suzan Kiwanga (49)
    Kutoka Kilombero, Morogoro
    [​IMG]

    [​IMG]
    Afisa Mwandamizi Baraza la Vijana
    Ali Omar Chitanda (41)
    Kutoka Nachingwea, Lindi
    chitanda@chadema.or.tz

    Afisa Mwandamizi Baraza la Vijana
    Regia Mtema (25)
    Kutoka Ifakara, Morogoro,regia@chadema.or.tz
    [​IMG]

    [​IMG]
    Afisa Mwandamizi Mambo ya Nje
    Mhonga Said Ruhwanya (32)
    Kutoka Mwamgongo, Kigoma
    mhonga@chadema.or.tz

    Afisa Mwandamizi Sheria
    Halima James Mdee (33)
    Kutoka Same, Kilimanjaro
    [​IMG]

    [​IMG]
    Afisa Oganizesheni na Mafunzo
    Dady Igogo (26)
    Kutoka Rorya, Mara
    dady@chadema.or.tz

    Afisa Ulinzi na Usalama
    Hemed Sabula (43)
    Kutoka Mwanza
    [​IMG]

    [​IMG]
    Afisa Utawala
    Zacharia L. Jorojig (61)
    Kutoka Mbulu, Manyara
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    safi sana tunahitaji watu wanaoongea kwa data kama wewe, lkn hapo kwa mnyika sahihisha kidogo
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    I hope NAPE sees this........
     
  4. a

    abumaza Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuletee full list ya Kamati Kuu na Baraza Kuu tulinganishe. Hawa ndo haswa wenye CHAMA na wenye maamuzi ya mwisho, si sekretarieti. Sekretariet ni vijana wa kazi wanaofanya kazi walizotumwa na bosi ambaye ni KAMATI KUU na BARAZA KUU.

    BADO DAMU YA UCHAGA INANUKA NDANI YA CHADEMA.
     
  5. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sahihisha wewe umeona makosa gani?...
     
  6. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Posts : 11
    Thanks0Thanked 1 Time in 1 Post

    Rep Power : 0
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Mkurugenzi Mambo ya Nje
    John John Mnyika (31)
    Kutoka Mwanza
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka mnyika ni msukuma wa magu, wala siyo mchaga baba yake anatokea magu na ndiyo chimbuko lake asante
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwanza Kabisa nikiri kwamba Sifahamu Kabila la Nape Nnauye, silifahamu kwa Sababu hata siku moja sikuwahi kufikiri kwamba Kabila la Mtu laweza kuwa Kigezo cha Mtu kuongoza au Kujiunga na Chama au Kuajiriwa na Taasisi

    Nape Ametukana Wachagga

    1: Kwamba Wachaga siyo watu wa Kuchangama nao ndio maana Hakujiunga CHADEMA kwa sababu aliamini ni Chama cha WACHAGGA.

    2. Kwamba Ili Uwe CCM ni Lazima kwanza Usiwe Mchagga, kwamba Wachaga wa CCM wanajipendekeza

    Hayo ni Maneno yaliyotoka Kinywani Mwa Kiongozi wa Juu wa CCM ( Chama kinachotawala) Ambaye Mwenyekiti wake alsema kwamba Linasemwa na Nape ni Lake ( yeye Mwenyekiti)

    Nape Unaweza kuja clear na Kueleza ni nini Hasa hawa Watanzania Wenzetu wamekukosea?

    Je WACHAGGA wakiamua Kurevenge Utaweza kweli kuhimili?

    Je huna Mpango wa Kwenda Moshi kuvua Magamba Chama Chako?

    Je Uko Tayari Kuwaomba radhi WACHAGGA wote?


    Pole Nape Vita uliyoianzisha unaifanya kuwa Ngumu sana
     
  10. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo wana ccm kupitia kwa Nape mmetangaza vita na wachaga kutoshiriki siasa za nchi hii au wachaga wakiwa ccm ndo sio hatari? mmeanza kuwabagua wachaga, who is next? Wanyakyusa, wasukuma, wakurya? ccm mnapotea kwenye ramani ya siasa za nchi hii taratibu
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AU MAGU SIKU HIZI IKO MKOA WA KILIMANJARO, KAKA USIONE KILA MTU MWEUPE UKADHANI NI MCHAGA , INAONYESHA MNAWAOGOPA SANA WACHAGA EEH, KUNA SIKU HATA BINTI YANGU ALIVYO MWEUPE MTAANZA KUMUSEMA MCHAGA
    lAKINI PIA HATA WACHAGA NI WATU WA NCHI HII TENA WAMEISAIDIA SANA , HATA KATIKA ORODHA YA MAFISADI SERIKALINI WALE JK ELEVEN NAFIKIRI NI MRAMAB TU NDIYO MCHAGA PALE , MLE KUN BALALI, MKAPA , KIKWETE,KINJE........, JE HAO NAO NI WACHAG?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nnape keshatangaza vita na wachaga na inabidi aombe msamaha ndani ya siku saba
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Pole Nape Vita uliyoianzisha unaifanya kuwa Ngumu sana
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mwenye akili na asikie maneno haya asemayo nnape
     
  15. Catagena

    Catagena Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namuunga mkono mheshimiwa executive, ccm wanakaribia kufutika kwenye ramani ya siasa za nchi hii. Wameanza kwa wachaga, wanyakyusa wananyemelewa nyemelewa, watafuata wameru, then wasukuma, kisha watakuja wamburu.....hizi ni sia sa zakufilisika kimawazo.

    Nape is just bull shit, he doesn't have the qualities he pretends to have. He is at the fore of smear politics.......na kimsingi asubiri kumalizika kisiasa once anayemtegemea atakapomaliza muda wake.

    Siasa za ccm ni za kurithishana....makamba, nnauye, kikwete, masauni, karume, mwinyi, kawawa, malecela, mongela.....

    Watanzania hatuyataki hayo.....tunaomba atuache tuendeshe maisha yetu mabovu, yaliyoharibiwa na ccm........five decades since independece, the country rings on extrem poverty, it's a huge shame....go to hell ccm.
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu mjomba wa lisu vipi?
    mbona mjomba wake ni mtu makini sana?
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Nape usitukane wakunga si unategemea kwenda Kilimanjaro kufanya mikutano utawaeleza nini watu wa Moshi ambao huwataki, acha matusi kijana spidi yako itakufikisha pabaya.
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Badala ya ku narrow uwanja wa mapambano anazidi kuupanua.
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huu upuuzi wa NApe usiachwe nyinyi CDM ni lazima uongozi wa njuu uitishe mkutano wa waandishi wa habari kulaani hii simu inayoenezwa na huyu kijana
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi Nawashauri CDM wasichukue Muda Mwingi kushindana na Nape. CDM ina nguvu ya Umma Nyuma yake na yeyote anayeenda Kinyume na CDM anaenda Kinyume na Nguvu ya Umma na Nguvu ya Umma hakika Itamhukumu

    Sipendi ila Natabiri Nape Kupopolewa na Mawe kwa Baadhi ya Maeneo
     
Loading...