Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na kinyago cha panya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ISOPOWER, Jun 8, 2012.

  1. I

    ISOPOWER Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nape majuzi alikuwa nyumbani kwao. Katika pita pita akakutana na Makonde mmoja aliyekuwa anauza vinyago. Alivutiwa sana na kinyago kimoja kilichokuwa kinafanana na panya, na kilichochongwa kwa ustadi kiasi ya kwamba hata manyoya ungedhani ni ya panya; wacha kichwa, miguu, mkia na vingine. Akamwuliza huyo Makonde anauzaje hicho kinyago. Akaambiwa ni shillingi mia tano na mtu akisha kinunua hakirudishwi. Nape akaona hiyo ni bei poa kwani ni kama bei ya soda. Alilipa akaondoka nacho.



    Hajafika mbali, maajabu yakaanza kutokea. Kila aina ya panya wakaanza kujitokeza majumabani , vichakani, mashimoni ana kwingine wakimfuata Nape. Akaingiwa na woga na kuanza kukimbia. Lakini wapi. Panya waliongezeka na kuongeza kasi yao. Woga ulimzidi huku akijiuliza afanye nini.

    Hapo alipokuwa ni karibu na Mto Ruvuma. Basi akakikimbia kuelekea huko na panya walikuwa bado wanamfuata na wakiongezeka. Kufika kwenye kingo za mto huo mkubwa, ailikitupa kile kinyago majini na hapo ndipo maajabu yalipotokea. Wale panya wote waliokuwa wakimfuata, walikifuata kile kinyago huko majini, wakazama nakufa.

    Kuona hayo, Nape ilikuwa ni kama amepatwa na wazimu. Aliondoka kwa kasi mithiri ya farasi, akielekea kwa yule Makonde. Mara kufika Makonde akawa mkali.


    “Nilichema chirudishe”

    “Tulia Baba. Una kinyago kinachofanana na Dr. Slaa?”

    “China. Tena nakwambia china kabisa”

    Nape alizimia papo hapo.
     
  2. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    interestin
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee! Lugha ya picha hiyo. Atakoma kuwaita wenzie vinyago!
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    we mkaleee
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alitaka kinyago cha dr. Slaa aende nacho jangwani jana ili apate wafuasi wengi. Mkuu uko creative kinouma
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaaaaa aisee angepata cha dr Slaa naona angekitafuna akimeze ili wafuasi wa Dr Slaa wamfate yeye
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Kama mpiga filimbi wa hamelin
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nimeipenda sana hii
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwikwikwiiih!the funniest and the finest of the week.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa nasikia ni wa Kusini, so hao Panya nasikia kwao ni mishkaki poa sana


    Why alikua anawaogopa??
     
Loading...