Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na Facebook

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUMBIRI, Oct 14, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo nimepita kwenye facebook wall ya Nape Nnauye nimekuta ameandika maneno haya na nanukuu: "Maneno yako Baba yanaishi, uliyoyasema yanatimia, wanaojaribu kuyapinga yanawapinga wao na miishio yao twaishuhudia ni mibaya". Mwisho wa kunukuu.

    My concern ni kwamba Baba wa Taifa Hayati Julius Kambarage Nyerere aliitabiria vibaya Chama Cha Mapinduzi husasani tabia yake ya kushindwa kukabili vitendo vya ufisadi wa viongozi wake waliopo serikalini na kuwakumbatia wafanyabishara na kuwasahau wakulima na wafanyakazi. Baadae kabisa wakati wa vuguvugu la vyama vingi alikuja hata kukitabiria CHADEMA kama chama makini na kinachoweza kuchukua dola siku za usoni baada ya CCM.

    Je kauli hii ya Nape mbona inapingani na ile aliyoitoa mara baada ya Uchaguzi mdogo wa Igunga kwamba mvuto wa CCM umeimarika?

    Source: David Kafulila | Facebook
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni akili yake ndivyo ilivyo....
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,545
    Trophy Points: 280
    Tangu aikane ID yake ya JF ktk mahojiano pale Mlimani TV Nape kaichunia JF.
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huwa anaongea tu ili mradi aandikiwe allowance!
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mnafiki...
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nani tena huyu anataka kujadiliwa ?
    Mie napita sitaki kabisa
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kumjadili nape hata jf ni upuuzi kabisa! Alikana hata yale aliyotuandikia hapa wakati tumeshajadili vya kutosha. Tusipoteze muda wetu!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Nape hajielewi, tumuache apumzike.
     
  9. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna wenzio hapa bila kumtaja nape au vicky kamata basi hawapati usingizi usiku!
     
  10. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Just an argent...

    Inaonyesha kuna mtu NYUMA yake kamtuma kusema...
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mwacheni. Mmeshaambiwa dogo ana stress za kufa mtu. He is fixed. Hapo ana maana nyingi sana na ni yeye tu anajua kwa nini kaandika hivyo
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Kuna single mpya ya CCM wanaimba hivi "ACHA WASEME CHAMA CHA MAPINDUZI KINA WENYEWE" imeimbwa na (tunyenye) Komba.
     
  13. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni jinamizi! matendo yake yanafanyikia gizani tu!
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nape hana hoja, kageuka kuwa kijana wa mipasho, Jahazi itabidi wampe featuring
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mmeleta kitu gani tena hapa?
     
  16. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani cha POMBEmwacheni alivyo, labda wakati anaandika hiyo post alikuwa chakari nyakanyaka.
     
  17. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora tujadili hali ya mwakyembe kuliko ili jini.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nape nnauye jf name Nnauye Jr...
     
  19. P

    Paul Makonda Verified User

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0




    Mi sioni hukumu ya Nape,tatizo nikumwekea tafasri-kinywani.kunatafauti kubwa sana kati ya mawazo ya Nape na mtowa maana.
     
  20. m

    mtoto wa mama Senior Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh..nape anatisha mpaka wamtaje ndio walale..
     
Loading...