Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Jun 9, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napenda kukupongeza kiongozi wetu kwa kazi nzury uliyofanya wewe na viongozi wenzako hapo jagwani,mmeonyesha ukomavu sana,,sasa kiongozi wangu nape na sisi watu wa arusha tukutegemee lini kwenye viwanja vya nmc.ili tuwakate chadema kidomodomo..tuingie kwenye kambi yao kkama wao walivyofanya dsm majuzi...........
    Natumaini utaweka tarehe vizury ili tujiandae kwa mikutano
    ni hayo tu
     
  2. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hajipendi?
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Thubutuuu,hawezi kuja hapa arusha
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du du du du! Kweli mkuu Nape na ss huku Arusha tunahitaji sana hiyo"Vua gamba vaa uzalendo" kwan vijana wa Arusha tumehamasika sana na chama chetu mama CCM kwani ni chama pekee chenye nia na lengo la kumkomboa mtz na sio kama vyama vya upinzani vinavyopiga kelele.
    KAKA NAPE KARIBU ARUSHA KWANI TUNA HAMU YA KUWAFUNIKA CDM.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    mwana nyinyiemu pekee mwenye kichwa kigumu uliyebaki arusha
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tehe tehe tehe we we we we kwa hali alivyoiona pale CDM square nadhani hawez kuthubutu kuiwaza arusha
     
  7. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha'ha'ha'ha'ha'ha'ha kwani jangwani wamefanya nini pale zaidi ya CDM???mbona CDM walifanya mambo ya ukweli sana pale!! Kwa Chuga mwambie Nape aje aisome #.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    arusha mnata hizo tshirt, kofia,kanga na 5000 pamoja na usafiri..nape karibu nmc na siyo sheikh amri abeid...
     
  9. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huko atakimbizwa mbaya!
     
  10. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aende na Mbeya!
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thubutu Nape hawezi weka mkutano Arusha kwa kufanya kama alivofanya Dar. Watu wana akili zao atawakuta wapi watu wakuwajaza kwenye malori? Nape anazo za kuvukia Barabara
     
  12. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi wewe ni mzima kweli? unategemea nape alete umbea arusha?
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kwani Dar kafanya nini Kipya uwanja haukufika hata nusu ule wa chadema,wamerikoroga wanangojewa kulinywa aibu tupu tupu uzuri wamejitangazia ujinga nchi nzima
     
  14. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Alokudanganya Dar ni kambi ya CCM nani? hapa kuna wachumia tumbo tu. hakuna wanasiasa humu.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huko tunakuja wala usiwe na shaka.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huoni hata haya wala hujuwi vibaya. Hivi chadema mna kipi haswa cha kujivunia? Kudakia na kuiba hoja za CCM, mpaka Vua Gamba mnaishadidia utafikiri hiyo hoja mlianzisha nyinyi.
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ccm arusha ni kama kuku jike majogoo wa chadema lazima wampande aje kama haamini kama hajarudi Lumumba na kuanza kutaga
     
  18. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tunataka iwe mapema kabla mambo hayajapoa,,,,,,
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni makengeza mkuu watu funika bovu ww unaona ni Mia tu, njoo ccbrt tukufanyie maarifa ya macho
     
  20. B

    BigMan JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    cdm walishaharibu arusha kupitia kilaza wao lema ambaye alishindwa kutumia bahati kuweka arusha iwe vizuri na badala yake kutoa ahadi hewa zikiwemo za machingas complex tatu baada ya kuona hana uwezo ndipo akaja na mkakati wa kuanzisha fujo ili akija kuulizwa baadaye ajitetee kwamba kesi ndizo zimemkwamisha lakini pamoja na yote hayo ameendelea kuwapa vijana viroba na baadhi kuwagawia shilingi mia tano tano kila anapoanzisha shughuli kwa hali hiyo arusha ni laini kupita maelezo kwa ccm,nape jiandae
     
Loading...