Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape mnauye, uv-ccm, u-dc na sasa ndani ya sekretarieti ya chama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwegebwege, May 14, 2011.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu Nape Nnauye si ndiye yuleyule waliwachachafya wenzake ndani ya UV-CCM kuhusianana na mkataba wa jengo la Umoja wa Vijana...hadi CCM wakamto akwenye kinyang'anyro cha uongozi kwa kuwa "hafai"??

    Huyu si ndiye yule yule JK alimpa U-DC (huku ndani ya Chama alishaitwa muasi na mwenye jazba na mwenye siasa za kulipiza kisasi??

    Si ndiye huyu throughout the Campain tulikuwa tunafuatilia "vijembe vyake" hadi kwa wana-CCM wenzie kupitia ukurasa wake wa Facebook?

    Hivi ndiye huyu huyu tena leo CCM wanamuona anafaa kupewa uongozi...uenezi wa siasa za chama?

    Hebu msitake nicheke mie...najionea vituko tu
     
Loading...