Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape mnauye na julius mtatiro karibuni chadema mtimize ndoto zenu...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzaniaist, Apr 23, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli kwamba sasa hivi vyama vikubwa vya CCM na CUF vinahimiliwa na vijana wawili Nape Mnauye na Julius Mtatiro..,hawa ni vijana ambao wanaonyesha uwezo mkubwa kwenye suala zima la uongozi na siasa!

    Lakini nina wasiwasi wakawa wanatumiwa na vyama vyao bila kutimiza malengo yao..,mwisho wa siku Nape Mnauye Jnr Atajikuta Anarudi kwenye nafasi yake ya ukuu wa wilaya na Julius Mtatiro kufukuzwa kama Rwakatare,hamad rashid au kujikuta amenunuliwa kama tambwe hizza..!

    NAPE NA JULIUS STILL U HAVE TIME..KARIBUNI CHADEMA MTIMIZE NDOTO ZENU..,ACHANENI KUPOTEZA MUDA NA KUJIPAKA MATOPE NA KUBEBA MADHAMBI YA MAFISADI..UNGANENI NA MAKAMANDA NA VIJANA WENZENU KULIKOMBOA TAIFA
     
  2. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ukiona mwenzio ananyolewa na ww tia maji
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenena vema,binafsi namfahamu Mtatiro vizuri sana,he is A RIGHT HEAD ON A WRONG TRUNK kwa kuwa CUF,naamini ni maslahi ndo yamemuweka pale ila angepiga gwanda,CALL A SPADE A SPADE,Mtatiro ni Jembe, about Nape,ntarudi baadae,not that easy,yule dogo anatumika beyond what we perceive him to be,ana wakati mgumu sana,kifupi katekwa mazima
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa.....Mtatiro nilimuacha shule chuoni lakini nilendelea kusikia mambo yake hata nikiwa mtaani. Karibu sana CDM. Kuhusu NAPE nina imani roho inamuuma pale alipo hana jinsi masiki ya Mungu. Walimsakizia akachokoze mzinga wa nyuki bila Helmet. Alafu waliomtuma akawachokoze hao nyuki wakaingia ndani ya gari wakafunga viooo.Nape yuko anahangaika kufukuza nyuki lakini wengine wanaanza kumuingia puani. Akikutana na EL, Andrew Chenge na Rostam wanaangaliana vipi!!! Yaaani hii ni mbaya sana.
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi ndoto za hawa jamaa ni zipi?
     
  6. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape anajifanya roho ngumu atakuja kujuta.Asome alama za nyakati,ccm haina future nzuri naye kiasi atimize malengo yake.Millya na wengine wote wanao ondoka ccm wameona mbali.Kuipigania ccm ni kupoteza muda.Muda siyo mrefu nchi nzima wataiona adui wao mkubwa.
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ukombozi wa nchi kutoka mikononi mwa wahujumu uchumi.
     
  8. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanasubiri hadi mwaka 2014
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Avatar yako vipi wengine tukiona hayo makitu akili zinaturuka...........hata Mama Porojo yuko hivi hivi isipokuwa ni mkuda mkuda tu. Makalio yako kwenye avatar yamenimix ni ki kupm usicomplain
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Acheni mawazo ya kipunguani magreat thinkers, kweli mtatiro ni jembe but kwa kujiweka kwake cuf anakuwa ni kama fyekeo ambalo haliwezi kulima but inabidi tumshauri mtatiro na Nape waje CDM ili wasaidie na kuungana na jeshi kubwa ktk ukombozi wa nchi yetu na sio kuwakaribisha eti waje watimize ndoto zao, CHADEMA SI MAHALI PA KUTIMIZA NDOTO ZA MTU BINAFSI SO JITAHIDINI KUITOFAUTISHA CDM NA CCM AMBAPO NDIO MAHALI PA KUTIMIZIA NDOTO ZA TU BINAFSI BALI CDM NI MAHALI ZA KUTIMIZA NDOO ZA TAIFA .
     
  11. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee acha kuchachawa na wana-CCCC!!
     
  12. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    for julias Mtatiro hata sie tuliosoma UD tunashangaa kitu gani kilichompeleka huko CUF, for sure JULIAS MTATIRO ni moto wa kuotea mbali hasa linapokuja suala la kutetea haki, na maslai ya wanyonge. Kwa wasio mfahamu MTATIRO huyu jamaa alikuwa kampani moja na DAVID SILINDE (mb), JOSHUA NASARI (mb), na mkeja mmoja hivi ambaye alifukuzwa chuo (ODONG ODWAAA), Kweli hawa jamaa walikuwa ndio vuguvugu la harakati za mabadiliko pale UD (2005 - 2010)

    Nadhubutu kusema JULIAS MTATIRO alikuwa mmoja ya watu waliochangia sana bumu kuongezwa kutoka TSH 3500 - 5000 (Samahani figure hizi kama nitakuwa nimekosea) kwani kipindi hicho alikuwa waziri mkuu, walisimamia mgoma mpaka kweli bodi ya mikopo walichoka.

    Nina amini MTATIRO chadema pangekufaa sana kwani tunapenda wanamgeuzi kama nyie, achana na maslai binafsi karibu sana CDM.

    Nape Nauye .....:)bowl::bowl::bowl::bowl:loading........)
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Umeiona Avatar ya chaimaharage.......wengine tunatamani tutumie Pua zetu.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli jamaa ni kichwa, ila alikuwa mbishi sana hata kwenye ukweli alikuwa anatengeneza mazingira ya ubishi
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Hii pua yako inchi ngapi?
     
Loading...