Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape mnafiki? Sasa amsifu Rostam hadharani huko Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Sep 5, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nape Moses Nnauye ambaye siku za hivi karibuni alikuwa akipita huku na kule akiwananga mapacha watatu kwamba ni magamba, ndio yamechangia kuipa CCM ushindi mdogo, na kwamba lazima waondoke CCM. Moja ya magamba hayo ni Rostam Aziz.

    Katika hatua inayoonyesha unafiki wa Nape na uongo wake uliotukuka wa kuwahadaa wananchi wa Igunga, Nape ameanza kumsifia Rostam Aziz huku akiomba watu wasimbeze kwa kuwa amefanya makubwa huko Igunga. Kwa mujibu wa gazeti la Mtanzania la leo, Nape amesema kazi aliyoifanya Rostam ndio kigezo cha ushindi wao huo Igunga.

    Naomba watu wa Igunga msidanganyike tafadhali, huu uongo wa CCM wa kujipendekeza siku za uchaguzi unatakiwa ukataliwe kwa vitendo kwa kuwakataa huko Igunga. Nape anawafanya watanzania ni wajinga, kwamba anaweza kusema chochote leo na kesho akasema kingine na watu wakamsikiliza. Nape siasa za kuhadaa watu hazina nafasi kwenye dunia ya sasa, acha unafiki wako.
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tatizo siyo Nape bali ni CcM kwa Ujumla,wamezoea kuwadanganya watanzania hata kwa jambo ambalo haliwezekani kila kipindi cha uchaguzi,hebu fikiri Ahadi za uchaguzi za ccm zimefanywaa?
    Wanawafanya watanzania wajinga mno,ili kukataa kuonekana wajinga wana Igunga msiichague ccm kabisa.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Rostam naye kama si mna[FONT=&quot]f[/FONT]iki kwa kusema ameachana na siasa uchwara tutaona reaction yake
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
     
  5. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nepi nauye the vuvuzella!
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo sioni Unafiki wowote!
    Rostam aliamua kuwa Accoutable (ni watanzania wachache sana wanaoweza kuachia madaraka-Oly Rostam & Lowasa hav done that)
    Alifanya mambo mengi sana Igunga na kila mwana Igunga anayakubali- ndio maana tulishuhudia vilio siku ile alipokuwa anatangaza kung'atuka.
    Kitendo cha Nape kumsifia kwa aliyoyafanya ni sahihi kabisa.
    Ulitaka amponde kwa aliyowafanyia watu wa Igunga ambayo yanaonekana wazi wazi?
    Wewe ulianzaisha hii thread ndio mnafiki mkubwa na hujui unalozungumza.
     
  7. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kama haya uliyoyaandika ni ya kweli....ubaya wake ndani ya chama ni upi hata mkamwita gamba na kumshinikiza/kutishia kumtimua chamani?ama kweli Jaguar hakukosea kuimba "ccm vigeugeu!"...
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,719
    Likes Received: 9,427
    Trophy Points: 280
    Sasa sababu ya kumpa siku 90 ajiondoe CCM au watamfukuza ilikuwa nini kama aliyofanya ni mazuri na si ya kubeza? Chama sasa kimejionyesha wazi kuwa kinaendesha siasa uchwara au kina viongozi wehu wasioweza kukumbuka jana walisema nini au kina wanachama na washabiki wasiweza kutambua mwanga na giza vinatofauti gani.
    Hivi ni kweli kuwa bado kuna Watanzania wanaotaka hatma yao itafutwe kwa masihara kama haya?
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hivi anayegombea ubunge huko ni nani, kati ya RA na Kafumu?
     
  10. R

    Rashid mohamed Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape acha siasa pofu, wana igunga msiwackie ccm niwanafiki walopindukia, awali walitamka kua rostam nifisad leo kawa mtu mwema kulikoni tena? Nape tuhurume!!!
     
  11. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mzuri Igunga mbaya kwa chama na kwa watanzania!!mzuri gani huyo? Mchafukoge tu
     
  12. mpondamali

    mpondamali JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahahahaha siasa nchi hii (Tanzania)zinastaajabisha sana.na zinakuwa na mvuto kila siku na straring ni NAPE v ROSTAM v LOWASSA v WANANCHI.juzi tuu hapa alikuwa mstari wa mbele kusema kuwa huyu jamaaa ni fisadi ni gamba na adhma yake imepata kutimia sasa kwa yule fisadi au gamba kujiondoa katika nyadhifa zote ndani na nje ya chama.Sasa anaanza kujikomba tena kwa Fisadi au Gamba alilokuwa analipigia kelele liachie ngazi jamani WHAT IZ WRONG WITH THIS NAPE?JAMAA WALIDHANI UCHAGUZI KWASASA HIVI NI RAHISI KUSHINDA BILA HUYO MTU?JAMANI TUEPUKE NA UNAFIKI WA CCM PALE INAAPOANZA KUWA KATIKA HALI YA UCHAGUZI.
     
  13. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza nape kwa jinsi alivochafua hali ya hewa ndani ya ccm sikutegemea kama angetia mguu igunga. Naamini watanzania wa leo si wajinga kiasi hicho, nape anataka kutuambia nini tena wakati amewadhalilisha RA na EL mpaka kuwavua nguo, na RA aliposhindwa kuvumilia kashifa za nape akaamua kuachana na sia za uchwara za ccm. Leo anakwenda igunga kuwaambia nini watanzania. sasa kwa jinsi wanavyojichanganya naamini ni wazi aanguko lao ni kubwa sana hapo igunga na kwingineko
     
  14. J

    JENSENE Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu mwenezi wa CCM amedai kuwa wananchi/vyama vya siasa wasimbeze ex -mp of Igunga kwani amefanya mambo makubwa kama kuchimba visima na kupandisha bei ya pamba. Nape amesahau kuwa ni miongon mwa watu ambao walimponda Rostam na kumshawishi kujihudhuru kwake. Iwaje leo aonekane tena mtu mwema? Tusidanganyike,hii ni njia ya kuokoa Igunga. Tutafakari pamoja tunasonga au tunarudi nyuma?
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Duh. Kama Rostam anakubalika Igunga kwa nini asitumike kama karata ya ushindi?
     
  16. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizo ndo siasa za Tanzania unafiki mtupu
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizo pesa alizojengea visima sijui nini ni zetu in first place kabla hajatuibia..sasa tumpongeze kwa lipi?
     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rostam hawezi kuepuka kumpigia debe mgombea wa chama chake, amelazimishwa atake, asitake.

    Kamati kuu ya ccm ilimwambia kama atakataa kumkampenia mgombea wa ccm, itaanika mambo yake hadharani. Kwahiyo mtakavyomuona Rostam kapanda jukwaani Igunga ni kwa sababu ya kuiridhisha ccm.

    Lakini jamaa hana hamu na CC ya chama chake na hakutaka kabisa kushiriki ila hana jinsi, isipokuwa kuitegemea ccm ili madhambi yake yawekwe pending.
     
  19. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila kitu kinakwenda kuwa wazi juu ya ccm' hakika ni mpango wa Mungu kuudhihirisha umma unafiki wa ccm' kuwasili kwa Nape Igunga ni katika kuendelea kuibua tu unafiki wa ccm maneno yake hasa yatakuwa na maana kubwa sana katika hili' nyinyi subilien mtaona mengi yanakuja.

    Hakika ni ajabu' upande wa kulia anamtaja RA kama fisadi gamba na mtu ambaye ameipa taabu ccm katika kupata ushindi wake,upande wa kushoto anamuona RA kama mtu safi mwanasiasa makini na mhimu ndani ya ccm aliyeleta maendeleo ndani ya Igunga!

    Haya bana.
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You have to give the devil his due. Rostam alikuwa fisadi upande mmoja lakini upande mwingine ni mwanamaendeleo na mchangiaji mkubwa sana. Amesidia miradi mingi sana ndani ya Igunga na hata nje yake. Kwahiyo sidhani kama kuna tatizo tukimpa sifa zake ingawa ni kweli ameshiriki kwenye ufisadi mkubwa sana.
     
Loading...