Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE; Mimi nakataa kabisa wewe si chanzo SAHIHI cha Habari!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meitinyiku L. Robinson, Nov 23, 2011.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waliobahatika jana kusikiliza na vile vile kuona Taarifa ya Habari hasa kupitia TBC walimshuhudia Nape alivyokuwa akizungumza na waandishi wa Habari kwa majigambo na kwa nguvu akishurutisha kuaminika kwake na kutambuika kwamba yeye ndiye chanzo Sahihi kinachotakiwa kutoa habari kwa waandishi ili waandishi nao wapeleke kwa wananchi.

    Hili binafsi nalipinga na sina haja ya kuliamini hata kidogo, toka Mwaka huu Bwana Nape amekuwa akitoa habari tka ndani ya vikao vya Chama na habari zote alizowahi kuzitoa Nape zimekuwa zikipingwa hadharani ama na wakuu wake ndani Chama hicho hicho ama Makada wenzie jambo linalonipelekea kuamini kuwa habari azitoazo Nape hazina ithibati na ni za kwake binafsi na hili ndilo hasa linalopelekea waandishi wa habari na hata wananchi kupoteza imani kwa Bwana na kuanza kuandika habari kwa hisia.

    Lakini la pili lililonikera zaidi ni pale Nape alipozungumza tena kwa kujigamba kuwa viongozi wa CHADEMA wanakwenda kuonana na Mwenyekti ya Chama chao this is nonsense na upuuzi uliokithiri na upunguani vile vile na hili linatokana na kutoshirikisha vyema viungo vya mwili majibu haya ni ya jumla na hayawezi toka kinywani mwa mtu ambaye kinywa hicho hicho anakitumia kwa kusalimia watu na viongozi wake na kwa kuabudia........... Its ridiculous na vitu kama hivi ndivyo visivyohitaji Itikadi wakati mwingine.

    Ninachoelewa (emphasis is mine) Viongozi wa CHADEMA wanakwenda kuonana na RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TZ period! Hii maneno ingine ni ubatili usio na tija.... And the president was happy kwa hilo kwa sababu watu wanakwenda pale kuzungumzia Taifa sasa wakati mwingine inakera sana yani kila kitu Chama, Chama, Chama.......
     
  2. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi alivyokuwa anajichanganya jana! Mara Ooh, Mambo ya UVCCM lazima wayatolee uamuzi kwenye Kamati Kuu. Mara Ooh, hatufanyi kazi kwa kupitia maneno ya vyombo vya habari labda tu UVCCM wangeyaleta kwenye vikao vya chama ndio tungewajadili kwenye Kamati Kuu!

    Huyu mtu hivi ana elimu gani! Au ndo degree za magumashi!?
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    lazima aongeongee ili afahamike. lakini kiukweli hana lolote
     
  4. P

    Papushka Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In short huyo ni new Tambwe Hizza!
    tofauti mwenzake alikuwa kwenye Propaganda=uongo, ila huyu ni katibu uenezi na itikadi sasa labda itikadi zao ni kueneza upotoshaji.
     
  5. r

    raffiki Senior Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijasoma sana mada yako nimefatilia tu hitimisho lake, naomba niweke maana sawa kwa kusema wanaenda kuonana na rais..... Nafikiri na nilivyochukulia mie ni kuwa chadema wanaenda kujadili issue yao na taasisi nyingine ya dola, maana bunge wameshindwa kuelewana...

    CCM tuwe makini na hili tuwaelewe tusibweteke.
     
  6. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    kitengo cha propaganda kimefutwa, huenda kimeunganishwa na ofisi ya nape, kimsingi sioni tofauti kubwa ya uenezi na propaganda.
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kiazi kweli kweli huyo nape
     
  8. M

    Mr. Clean Senior Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni Nape na TBC walofanya hayo mahojiano,

    kama uliangalia vizuri, walikuwa nyuma ya ukumbi mafichoni, kny ukuta hata kamera man alikuwa too close,

    nahapakuwa na chombo kingine cha habari!

    so ule ulikuwa ni mwendelezo wa propaganda za hiki chombo cha habari plus Nnauye!


    TUSITARAJIE ASALI KWENYE RUNDO LA INZI TENA WA CHOONI....!
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana hata ombi lilipokubaliwa lilitolewa na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Ikulu
     
  10. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anawazimu huyu, kwani barua iliandikwa kwa m/kiti au rais???
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kijana hajielewi ndo maana anasema asichokijua
     
  12. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nape alimeza tonge ambalo haliwezi na sasa anajaribu kulitema. Kama hakusema kujivua gamba mbona Rostam alijivua gamba na huku akimtuhumu Nape kwa kupotosha maamuzi ya NEC?

    Ni mwiko na aibu mtu kula matapishi.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hizo taarifa rasmi za vikao vya chama (ccm) utazipatia wapi kama si kwa nape?
     
  14. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mimi nilivyosoma tamko la maazimio ya Chadema kukutana na rais ni kwamba wanaenda kujadiliana na rais kuhusiana na msimamo wa Chama kuhusiana na katiba. Mswada umepelekwa kwa rais ili ausign ili iwe sheria. Na bila shaka JK atausign na itakuwa sheria. Chadema wanaenda kurusha karata kwa rais waone kama wanaweza kumshawishi asiusign. Na hawataweza kumshawishi.

    Baada ya kulishawishi bunge likakataa na kumshawishi rais akakataa, Chadema watarudi kwa wananchi na kutueleza yote. Kitakachobaki sasa ni maamuzi yetu sisi wananchi kuhusiana na katiba...... Mimi ninachoona hapa ni kwamba Chadema wanajitahidi kufata njia zote ziwekenazavyo za kistaarabu na kiungwana kuepusha huu muswada wa ajabu kuwa sheria.
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    mtoto anatapatapa huyu, ameshonwa mdomo shuhuli yake imeisha rasmi.
     
  16. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ila mwenezi kasema wanaenda kuonana na mwenyekiti wa chama. Kwa mchanganuo wa haraha haraka huo sio uchochezi?
     
  17. G

    Geru Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I agree with you 100%
     
  18. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145

    Ninachoelewa (emphasis is mine) Viongozi wa CHADEMA wanakwenda kuonana na RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TZ period! Hii maneno ingine ni ubatili usio na tija.... And the president was happy kwa hilo kwa sababu watu wanakwenda pale kuzungumzia Taifa sasa wakati mwingine inakera sana yani kila kitu Chama, Chama, Chama.......
    [/QUOTE]

    Ambaye ndiye Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi, Chadema wanaenda kuonana na Raisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi. Hapa ni kujidanganya kutenganisha vyeo hivyo.
    Akishazungumza na Chadema ataenda kutoa taarifa kwenye vikao vyao vya Kamati Kuu na NEC na mwishowe watamshauri.
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Usanii
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Labda anataka kujiimarisha katika jitihasa za kuijenga upya CCJ
     
Loading...