Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape mbona kimya, kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Jul 30, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ile nguvu ya Nape aliyoanza nayo mara baada ya kuchaguliwa kuwa katibu mwenezi wa CCM inazidi kufifia siku hadi siku, tuliambiwa atakapomaliza kufanya maandamano na mikutano mkoa wa Kilimanjaro atahamishia majeshi yake mkoa wa Arusha nashangaa hadi leo sijasikia kama yuko Arusha ama la mwenye taarifa yake tafadhali.
     
  2. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawezi kuwa arusha acha kumpa sifa... Tunachojua kamanda lema anaingia leo
     
  3. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani Beh!
    Nape Akiongea Shida Akinyamaza Shida!
    Kweli kupata tonge kwa njia ya Siasa kazi!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Keshafulia huyooooooo
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mbona wiki iliyopita nilisikia alikuwa hapo Kilimanjaro? Na kulikuwa na tetesi ya kwmb ata2au Arusha mjini? Na baada ya hapo ata2a kwa EL hapo Monduli. Mwenye tetesi atujuze alipo.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / sijamwona Moshi lbd alienda vijijini,we hujui kelele zake zilikua kwa mapacha 3, RA kajiengua, CHENGE kasema hajiuzulu hadi Lowasa ajiuzulu na lowasa kasema hajiuzulu hadi wamfukuze na na na anamwogopa lowasa ile mbaya, hathubutu kumwambia kitu chochote, bosi wake anamlamba miguu RA kuomba msamaha na kuomba amsaidie kampeni ingunga. ATAONGEA NINI??
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    watu walijua itakuwa moto wa mabua, hata jk amesurrender, alishawahi kusema mafisadi hawashikiki
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    NAPE,mziki aliokuwa anaucheza ulikuwa sio saizi yake
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tangu niliposikia anaelekea Kilimanjaro/Moshy, sijasikia tena toka kwake. Labda walimpa ububu baada ya kuropoka upupu!
     
  10. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huenda Mh. Lowasa kashemkatia chake kamwambia wewe kijana shida yako nini chukua fedha hizi sasa anza kunitangaza mimi. Msicheze na Lowasa jamani kj mwenyewe anamgwaya mmasai yule
     
  11. sidimettb

    sidimettb Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kwamba magamba wamegundua nape anaendelea kuimarisha u CCJ kwa mgongo wa ccm kama alivyo onekana na timu nzima huko mbeya,hence amepigwa stop!-Wenye chama chao wa bishe(MAGAMBAZ!)
     
  12. N

    Nipe tano Senior Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hapa bila kumtaja nape watu hawaridhiki?
     
  13. p

    pimbika Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehe tehe teheeeeeeeeeee
     
  14. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Aliona hali mbaya ya watu kuwa hawatoshi pale Kilimanjaro thats why akaamua kuahilisha kwenda Arusha, sasa kama
    Arusha ameshindwa kwenda je ataweza Mwanza!!????????
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kaanza na cd 700 afu mziki ni cd 1000 kwa hiyo lazima achemke kiana..
     
  16. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mimi nilishasema mwanzoni kuwa sijui nape ataongeya nn kanda ya kaskasini ?mfano monduli kwa sababu akienda monduli tu halafu ajaribu kuongeya upupu ataondoka na kilio na pia na hana ubavu wa kumfukuza lowassa ccm nyie hamoni kuwa rostam kajiuluzu kwani wanawezesha kumtishia kuhusu suala la uraia je lowassa watamwambiya nn?
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mzee wa ratiba za Nape vipi tena leo hutaki atajwe wakati wewe ndiye mleta ratiba zake check hapa chini....vipi January ulisema leo atakuwa Igunga amefanikisha.
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    hakika nyani haoni kundule..!
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kimya cha nape kilikuwa na sababu, wiki jana alikuwa anamalizia mitihani yake ya masterz mzumbe hongera kwa kumaliza mitihani nape
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Nape mzee wa taarabu aka mipasho ngoma ya watoto haikeshi,inaanza asubuhi inaisha jioni.
     
Loading...