Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape mbona arusha hauji?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Jun 19, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waraka huu ni kwa katibu wa itikadi na uenezi wa nyinyiemu namuuliza kuwa mbona arusha hauji? Tunakusubiri sana huku, naomba kuwasilisha!!!!!!!!!!!!!
     
  2. a

    afaika Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ataanzia wap kwenda wakat anajua arusha hakuna zuzu hata mmoja
     
  3. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :rain: mvua inanyesha.
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Unautani wa ngumi kwa Bwana Nape wewe.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hehee, yaliyompata iringa amekoma,. Arusha sio pa mchezo hukusi yushaifukia ccm zaman.
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nnauye Jr, unahitajika hapa! Usijidai huoni huu uzi!
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ngojeni lami ziishe aje achukue dozi.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Siku huyo jamaa akitia timu Arusha ujue wanafanya mikutano ya ndani! Hawezi kufanya mkutano wa hadhara Arusha. Hilo nakuhakikishia. Nilisema mwanzo na leo narudia. Ccm hawawezi kufanya mkutano wa hadhara Arusha. Hata JK mwenyewe hawezi. Alipigwa picha akifanya mazoezi ndani ya eneo la Ngurdoto hotel, wanachama wake wakadanganywa alikuwa akikatiza jiji la Arusha. Nakwambia siku akifanya mkutano wa hadhara jijini Arusha kama Nape alivyofanya sokoni Iringa, nipigie uniulize maneno haya!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nna hamu sana kumwona uso kwa uso huyu kijana. Karibu sana Arusha Nape, utakuja lini?
    USHAURI WA BURE: Tafuta gari la vioo kama lile analotumia PAPA ndipo uhutubie Arusha vingnevyo dental formula yako itakuwa at stake! Arusha hawataki UONGO!.
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    mnataka kumtoa manundu mkaka wa watu sio..na haji

    CHICHIEM ISHAJIFIA ......
     
  11. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nami pia nishamwalika ajearusha,,aache woga
     
  12. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nape msema ovyo, hawezi katiza mikoa hiyo aliyoitusi kipindi cha nyuma!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hasira zake kwa mikoa hiii ndiyo inakitia doa CCM na kutokubalika kwake kiujumla.:rain:
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nape jibu lini utaenda?
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mi mwenyewe kwa miguu yangu....nitakutembeza uone mandhari ya jiji la kitalii.....wallah tena Nape....unakuja lini.....?...karibu sana......
     
Loading...