Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, Mawaziri kufunika Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsemajiUkweli, Jul 21, 2012.

  1. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,770
    Likes Received: 6,440
    Trophy Points: 280
    ​​NAPE, MAWAZIRI KUFUNIKA KESHO KIGOMA.

    [​IMG]

    NA BASHIR NKOROMO, KIGOMAChama Cha Mapinduzi (CCM) kesho, Jumapili, Julai 22, kinatarajiwa kuutikisa mkoa wa Kigoma, kwa mkutano wake mkubwa wa hadhara, utakaofanyika kwenye Viwanja vya Communicy Centre mjini Mwanga mkoani hapa. Mkutano huo mkubwa umepangwa kuhutubiwa na Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Itikadi na Uenezi CCM, Nape Nnauye, na baadhi ya mawaziri walioalikwa kueleza utekelezaji wa ilani ya CCM katika sekta wanazohusika nazo.

    Mkutano huo, umepangwa kuanza mapema kwa kuwa unatakiwa kumalizika saa kumi jioni ili kuwapa fursa wananchi waliofunga kwenda kufuturu baada ya kushinda ana swaumu ya Mwezi huu mtukufu wa Ramadhani.

    Awali Mkutano huo ulikuwa ufanyike, Ijumaa iliyopita, lakini ukalazimika kusogezwa mbele baada ya taifa kuingia katika maombolezo ya siku tatu, kufuatia ajali ya meli iliyotokea Zanzibar ambapo watuzaidi ya 50 wamefariki dunia.

    Katika mkutano huo wa kesho Jumapili, Nape na baadhi ya mawaziri na manaibu mawaziri walioalikwa akiwemo Steven Wasira na Aggrey Manri, wanatarajiwa kueleza utekelezaji wa Ilani ya CCM mkoani Kigoma na Tanzania kwa jumla. Pia wanatarajiwa kueleza sera za CCM, na kueleza wananchi wa Kigoma, nini CCM imefanya, inafanya sasa na inatarajiwa kufanya nini baadaye katika kukifanya chama hicho na serikali yake, kuendelea kuwa makini na imara katika kuliongoza taifa la Tanzania.

    Kufuatia mkutano huo kuahihirishwa karibu kona zote za mji wa Kigoma na vitongoji vyake kama Ujiji, Kahabwa, Gungu na Mwandiga, wamekuwa wakijadili kuhusu mkutano huo, kwenye vijiwe vya kahawa, vituo vyua daladala na kwenye mikusanyiko hasa ya vijana, hamu kubwa ikiwa ni kutaka kumsikiliza Nape na wabunge watakaopanda jukwaani kwa mtindo wa aina yake.

    Pia baadhi ya watu wameonyesha hamu ya kuhudhuria mkutano huo kutokana na staili ambayo inaelezwa kuwa ni mpya na nzuri ya CCM kuwapeleka kwenye mikutano ya hadhara baadhi ya mawaziri kueleza wanavyosimamia utekelezaji wa ilani ya Chama kwenye sekta zao.

    "Kwanza mimi ningependa nimsikie Nape, nasikia ni msema kweli kama kuna jambo huwa hasiti kusema hata kujwaani, na pia nitapenda niwasikie mawaziri watakaowaleta kwa sababu kwa muda mrefu hatujawahi kumsikia hapa Kigoma waziri yeyote akisimama jukwaani kwenye mkutano wa hadhara kueleza utekelezaji wa ilani", alisema Joseph Chishako wa Mwandiga.

    Yetu ni macho na masikio



    UPDATE

    HIZI NDIZO BAADHI YA PICHA ZA MKUTANO, JULY 22, 2012

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Naibu Waziri wa Uchukuzi, Charles Tzeba akihutubia kwenye mkutano wa CCM uliofanyika, jana , Julai 22, 2012, kwenye Uwanja wa Community Centre, Mwanga mjini Kigoma.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Naibu Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala wa Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI,) Aggrey Mwanri akihutubia, kwenye mkutano wa CCM uliofanyika, jana , Julai 22, 2012, kwenye Uwanja wa Community Centre, Mwanga mjini Kigoma.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi CCM, Nape Nnauye akihutubia, kwenye mkutano wa CCM uliofanyika, jana , Julai 22, 2012, kwenye Uwanja wa Community Centre, Mwanga mjini Kigoma.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Waziri wa Nchi Ofsi ya Rais, Mahusiano, Steven Wasira akihutubia kwenye mkutano wa CCM uliofanyika, jana , Julai 22, 2012, kwenye Uwanja wa Community Centre, Mwanga mjini Kigoma.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Wazee wa mkoa wa KIgoma kwenye mkutano wa CCM, Uwanjwa wa Community Cetre Mwanga Kigoma[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Viongozi wa Chama na Serikali[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mamia ya wananchi waliofurika kwenye mkutano wa CCM katika Uwanja wa Community Centre, Mwanga mkoani Kigoma
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,493
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Watakuja na ule mtambo wao wa sms proofing kufanya demonstration , au
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    its another ccm silly meeting,
     
  4. b

    beyanga Senior Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaona mtu anayeenda kigoma wote ni madudu tu ndani ya jamii ya tanzania zito kawatisha nape nenda kwanza kwenu lindi ukawatoe cuf
     
  5. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakunaga ccm inaendeshwa na cdm miaka yote mbona hawafanyi hivyo? Au kimewaka duu baba wa taifa anaondoka na chama chak
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    nimemshangaa sana mchumi wetu wa daraja la 1

    eti ''sisi tununue mtambo kisha tutume meseji za kujitishia sisi wenyewe inakuja akilini hii kweli ''

    swali kwa mchumi wetu: kazi ya huo mtambo nini na mauthui yake ni nini??

    TBC: mbona habari ya Marando hamkusema ili mtu apate mtililiko wa mabishano
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii mikutano yao mara nyingi haitofautiani na ile ya kampeni " utawasikia wakitumia neno "tuta... badala ya tumefanya ..."
     
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape na timu yako nawatakia heri katika ziara yenu..
     
  9. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Star TV walikuwa fair kuonyesha pande zote mbili... Nape vs Marando
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​mmh nawewe ni lindi maana akili za huko mnazijua wenyewe
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Aibu waloipata Sumbawanga hawajakoma, wameamua kwenda kwenye mkoa uliochoshwa kabisa na nyinyiem kuliko mikoa yote Tanzania, mkipigwa mayai viza huko msisingizie chama dume Chadema.
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ww hujafunga, mbona waropokwa hivyo
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Naona maana kama si mabaya, bendera utadhani utadhani shamba la mpunga. Tena zote mpya kila la kheri. Lakini CCM ijue kuwa wananchi kwa sasa hawahitaji tena maneno toka kwa CCM wanahitaji vitendo zaidi. Kama maneno waliisha yasikiliza tokea 1961.

    [​IMG]
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ati kufunika.......... wanafunika nini sasa??


    upuuzi mtupu, wakae wajiulize kama wapo tayari kuwa wapinzani
     
  15. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    njooni huku tuwakadhi hizi kadi za chadema muwapelekee huko moshi, tumekichoka chama hiki kwa ukabila na udini.
     
  16. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimesoma mahojiano ya Nape kwenye BANG! Magazine,

    Nimeshangazwa na usemi wake wa kuviita vyama vya upinzani pressure groups!!

    Hivyo muungano wenu na CUF ni CCM plus pressure group?

    Kama mnapambana na pressure groups hakuna haja ya mikutano yenye kuita na mawaziri kusema mmetimiza ahadi, kwani kama mmetimiza ....chema chajiuzaaaaaaaaaa.....sasa mbona mwajitembeza na pressure groups?
     
  17. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imekuwa ndio mazungumzo katika kila kona na vijiwe, wengi wao wamesema tumechoka na hiki chama cha cdm kwa ubaguzi wanaoufanya kwa zitto kabwe kwa kuwa tu katangaza nia yake ya kugombea urais anakuwa anapigwa vita na watu wa kaskazini, wanasema kigoma ilikuwa ngome ya chadema lakini sasa tumechoka na chama, tunaamua kurudi CCM kwanza wametekeleza kwa 90% yale yote waliyoahidi kwa mkoa wetu, hatuoni sababu ya kuendelea tena kukikumbatia chama kina choendesha endesha siasa zake kwa kutumia udini na ukabila!!! tunarejea kwa mama. walisema wakazi hao wa ujiji.
     
  18. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Magamba utawajua tu!!
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    SASA WEWE MKIGOMA NI KAFU, IMEKUAJE TENA LEO UMEHAMIA CCM??

    kale kamsemo ka wanakafu kuliwa na ccm ni kweli?
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE]
    [TR]
    [TD]CCM yapumulia mashine
    • Ajali ya mv Skagit, urais 2015 vyaitesa

    na Mwandishi wetu


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]UPEPO wa mabadiliko ya kisiasa uliozikumba nchi nyingi duniani, unaelekea kukiathiri Chama Cha Mapinduzi (CCM) ambacho sasa kinahaha kujinusuru kung'oka madarakani katika Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2015.
    Chama tawala hivi sasa kina msuguano mkubwa wa kiuongozi ambapo baadhi ya viongozi wake wamekuwa wakimshutumu Katibu Mkuu, Willison Mukama, kwa kukwamisha mikakati ya kujiimarisha na kurejesha matumiani yaliyofifia miongoni mwa wanachama wake.
    Licha ya Katibu wa Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, wiki hii kukanusha kutokuwa na msuguano na Mukama, makada wa chama hicho wamelidokeza Tanzania Daima Jumapili, kuwa vita ya makundi ya kuwania uongozi na ile ya ufisadi inakitesa chama hicho.

    CCM yapumulia mashine

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
Loading...